Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya Zantel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by payuka, Sep 1, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi haya matangazo ya zantel ni mimi mwenyewe huwa yananitatiza ku-ipata message yao mapema au hata ninyi wenzangu? maana jinsi tangazo zinavoanza hadi kuishia ...mwanzoni unakuwa hujui kama ni la Zantel.

    Konga Moyo!!!!
     
Loading...