Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya zain

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by digger2002tz, Apr 4, 2011.

  1. digger2002tz

    digger2002tz Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tangazo jipya la zain kuwaita wateja wa kigari kidogowahamie kwenye gari kubwa lao yani wateja watoke tigo waende zain,sasa wajipange vizuri kwa kuwa wameshachelewa...
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    You mean Airtel!!

    Am on my way cz Tigo inazingua sana.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mbona Vodacom wameamua kubadili rangi yao kutoka blue kwenda nyekundu kuwaigiliza airtel ina maana wameona hatari iliyopo mbele yake
    Hilo tangazo limenichekesha sana sana kwa kweli
     
  4. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka voda hawajaiga airtel the fact is vodacom South Africa ambao ndo walikuwa wanamiliki hisa nyingi imenunuliwa na vodaphone Uk na ndo maana wamebadili rangi kuwa nyekundu kama ya vodaphone Uk na walitaka kubadili mpaka jina waitwe vodaphone Tz But wamebaki na Vodacom Tz
     
Loading...