Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya DAWASCO hayana akili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jun 8, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimeshayasikia kama matatu hivi. yote ni ya kufikirika tu, hakuna la ukweli hata moja. Eti wakwe wanakuja wataogea nini? lingine jamaa hajaoga siku tatu, anaishi sinza anataka kuomba maji tegeta. lingine mke anamkimbia mumewe kisa hakuna maji. na mtoto nguo zake chafu hadi rangi imebadilika. kifupi DAWASCO hawana watu wa kuwatengenezea matangazo yao-wanabuni tu. hawana watu makini wa masoko. Hivi wanataka tuamini kuwa tunaishi katika ulimwengu ambao hakuna chaguo lingine isipokuwa wao tu? Kwani wakazi wa tabata, ubungo, kimara, etc. wanaishije? wanataka tuamini kuwa kila nyumba tanzania hii inategemea maji yao? Ningeandika mengi sana ila kwa huo muhtasari inatosha. DAWASCO wajipange, na matangazo yao yaendane na mazingira halisi wala si ya kubuni kama wanavyofanya.
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    UJUMBE umekufikia. LOUD and CLEAR. Kawalipe kama unatumia maji yao.
     
  3. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    It is true Mziwanda. Matangazo yanakosa mantiki. Nadhani DAWASCO waji-address kwanza kwenye suala la kuwapa wananchi walio wengi maji salama ya kunywa. Kuna watu kibao hapa mjini hawajaona hata tone moja la maji kwenye bomba zao. Mahali pengine vishoka wamejiunganishia maji kienyeji na DAWASCO wanawajua wamenyamaza. This is ridiculous!!! Wajipange upyaaaaaa!!!!
     
  4. C

    Campana JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tangazo lingine, hakimu anahukumu kesi ya mteja wao - hukumu faini na kifungo.

    Hakuna uhusiano mzuri kati yao na wateja wao - hali ambayo ingewasaidia kuongeza wateja na kukusanya madeni 'smoothly'
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yule Meneja mauzo wao Bw.Raymond Mndolwa anaongea kwa MKWARA sana Redioni,Matangazo wamerokodiwa na watu wa Radio Tumaini tutegemee nini...
     
  6. R

    Rikab Mikail Member

    #6
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunatakiwa kuwe na tangazo la watu wasiopata maji kutoka kwenye bomba zao, kuelimisha watu wafenyeje ili kupata huduma hizo.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    natumia ya kisima
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Inabidi wajipange upya. Na huyo kaaya aangalie watendaji wake vizuri. Nadhani huwa anayapitia hayo matangazo pia
     
  9. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani hawa DAWASCO kwa kweli matangazo yao hayana uwiano na huduma zao hapa mjini... Kwanza Huduma zao hazijafika kwenye maeneo yote..... Wanapaswa kwanza kuhamasisha watu wapende huduma yao kwa kuwa fast kuwaunganishia watu maji.....
    Hawako na ushindan mkubwa, na urasimu ni mwingi ndo maana watu wenye uwezo wao huona ni afadhali kuchimba kisima chako........
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hujawahi kusikia RAP Katuni ya Inspector, sasa Dawasco nao wamekuja na Advert Katuni au sio? let them do what they do it is FREEDOM OF SPEECH and also their way of sendin the msg to their costumers.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tnzania kila kitu is possible.
    Miujiza kila kona wakuu
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mlipe bili zenu hizo na sisi wakazi wa Kimara tunao pata maji kwa wiki mara 1 tuwe tunapata sawa kama mnao ishi Masaki na kwingineko uzunguni.
    Mnatuboa sana lipieni ankra zenu hizo maji kwenu huko yanamiminika sie hata tone tu taabu ndoo tunanua 500/= kwa ajili yenu.
     
  13. m

    mamah Member

    #13
    Jun 8, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio tu hayana akili, bali pia hayana maadili. Mtoto anamkataza baba kumuita mwanae kisa maji. Tanzania hatujafika huko, wasitake kutuharibia watoto. Wajipange watoe huduma inavyostahili.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo bongo zaidi ya uijuavyo!
     
  15. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #15
    Jun 8, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani unategemea tangazo liwe na ukweli? Wapi kuna tangazo ambalo si la kubuni???
     
  16. shakidy

    shakidy Member

    #16
    Jun 8, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    ni lazima ujumbe umefika mahala pake, hilo ndo lengo la matangazo ya biashara. swala la wapi tangazo limetengenezwa sio issue hapa au kuna sehemu mnataka kuwaelekeza sawasco wakatengeneze hayo matangazo mnayoyataka? kalipie maji kama untumia maji yao.
     
  17. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DAWASCO wanaboa kwa kweli..
    JF members wote ikiwa ni pamoja na mimi mwenyewe, nawaomba wafikirie upya matangazo yao, na la msingi zaidi ni huduma zao za maji (ziwe huduma bora)........
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Matangazo lazima yawe na vitu vitatu. Kingreza wanasema rational, emotional & fear appeal. Ss sijui dawasco wapo wapi hapo. Ujumbe umefika ndio ila tunawachukuliaje? Au kwa vile ni monopoly ndio wafanye wanavyojisikia?
     
  19. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wala sio Radio tumaini, Kuna mdada mmoja wa radio one anasauti ya kukwama kwama ndo anasikika sana. Yaani kila nikisikia tangazo lao lazima nibadili station. Wana boooooaaaaaaa sana.
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni roz chitala huyo
     
Loading...