Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya dawa za nguvu za kiume"STOP"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 22, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    MKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, William Lukuvi amepiga marufuku kuweka barabarani matangazo ya biashara ya dawa za kuongeza nguvu za kiume.

    Lukuvi amesema kufanya hivyo ni fedheha na kuwataka wanaotangaza biashara hizo, walipie katika mamlaka zinazohusika kama wana uhakika na dawa zao.

    “Marufuku yangu itafanikiwa endapo viongozi wa Manispaa watalisimamia hili kwa umakini kwa kuzingatia sheria za mazingira zilizowekwa maana wao ndio wachangiaji wakubwa wa hili kutokana na kutoshiriki kwa umakini katika kuusimamia usafi wa mazingira,” alisema Lukuvi juzi katika kikao cha Bodi ya Barabara ya Mkoa.

    Aidha, uongozi wake umepiga marufuku matangazo yote ambayo huchafua mazingira yakiwemo ya vitambaa yanayodaiwa ni ya waganga wa jadi wanaotangaza kazi zao, ambayo hutundikwa pembeni mwa barabara badala yake imewataka wanaotaka kujitangaza kutumia vyombo vya habari.

    Lukuvi alisema kitendo cha kutundika matangazo au kubandika mabango yenye kutangaza shughuli au bidhaa ni kukosa ustaarabu na ni uchafuzi wa mazingira.

    Katika hatua nyingine, Lukuvi ambaye alikuwa mwenyekiti wa kikao hicho, aliwataka Wakala wa Barabara (Tanroads) kuhakikisha wanafanya ukarabati na matengenezo katika barabara zilizoharibika kwa wakati badala ya kusubiri ziharibike sehemu kubwa ili kupunguza gharama na hasara kwa serikali.

    Pia aliitaka Tanroads kuhakikisha inasimamia alama za barabarani na kupaka rangi katika michoro iliyofutika sanjari na kuweka matuta kila sehemu yanapohitajika ili kupunguza ajali zisizo za lazima.

    Kwa upande mwingine, wajumbe wa kikao hicho walikubaliana kusimamia upandaji wa miti kando ya barabara inayoendana na hadhi ya barabara husika badala ya kupanda miti ya miarobaini ambayo haivutii katika barabara.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehehehe
    atahamishwa mkoa maana wapo mabosi wake wanazitumia sana hizo artificial jet.
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hajapiga marufuku dawa ila mfumo wa matangazo na kwamba hayo mabango yao wayalipie au watumie vyombo vya habari.
     
  4. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    angeenda mbali zaidi, angepiga marufuku na yale matangazo ya shule na vyuo vinavyoota kama uyoga.
     
  5. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Inasemekana yeye mwenyewe ni mmoja wa watumiaji wazuri sana wa hizo aphrodisiacs na anapenda sasa totoz. Sasa sijajua kwanini anaziondoa mitaani na ili iweje!. Habari zake zinavuma sana kutokea Dodoma
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbona hawa viongozi wetu wanakumbuka kuvuta shuka wakati kumeshapambazuka!!!
     
  7. O

    Omumura JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lukuvi mjanja kweli, yeye ameshajinunulia stock ya kutosha ametunza ndani then anapiga marufuku, sasa wengine tutapata wapi hizo dawa jamani?
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haina tija kwa maendeleo ya taifa
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hawa wakubwaa wakishapata dawa zinazowatibu wanataka kufaidi wenyewe mbona wabinafsi hivi
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Whats the problem with these medicines jama, leave people with their jobs na huyo mwenye tatizo naye apate tiba leave them
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuongezeka kwa matangazo hayo kunaashiria wingi wa wateja wa dawa hizo na wala si hayo ya barabarani tu hajawahi kuona kuna kagazeti fulani ka sports kanatoka kila jumapili asilimia karibu 80 ya matangazo yake ni ya dawa za kiume?..,ningefurahi zaidi kama juhudi hizi zingeelekezwa kwenye kujua chanzo cha tatizo la upungufu wa hizo nguvu na kukifanyia kazi kuliko kupambana na matangazo wakati wagonjwa kibao.,au ana deal ya kuingiza hizo dawa sasa anaanza kujihami kwa kupunguza competition kwenye market?..mzee biashara matangazo waache jamaa wasaidie kuokoa ndoa za watu.
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri sana huu. Hawa watu wanataka ndoa za watu wengine zimeguke nini?
     
  13. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tutamzukia nyumbani kwake tugawane hiyo stock
     
Loading...