Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya Channel Ten hewani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngongo, Mar 21, 2009.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,814
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Kampuni ya Africa Media Group (Ltd) inayomiliki Kituo cha Televisheni cha Channel Ten na Radio Magic FM, imetangaza kuwa kuanzia sasa matangazo yake yataanza kupatikana kwa njia ya satelaiti ya INTELASAT na masafa ya 3905.63 MHZ.

    Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari jana Dar es Salaam, Mkurugenzi wa Idara ya Ufundi Channel Ten/ Radio Magic FM, Augustino Mganga, alisema wameanza kuyapata matangazo ya Radio Magic FM na televisheni kupitia Satelaiti ya INTELSAT 906 64E, masafa ya 3905.63 MHZ, Symbol Rate 2.8435 Msp na FEC 2/3 LHLCP.

    Alisema matangazo hayo yanatumika kwa wale wanaotumia Satelaiti Dish kupata matangazo ya Channel Ten na redio hiyo. Alisema hakutakuwa na mabadiliko yoyote kwa wananchi wanaotumia antena za kawaida kwa televisheni na wasikilizaji wa redio.
    Source:Habari leo
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Well wanasema sababu ni nini walikuwa hawapatikani? Kwa nini hawakutupa taarifa za kutokurusha matangazo yao?
     
  3. N

    Namnauka Member

    #3
    Mar 23, 2009
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello Channel Ten,
    Holla, we welcome you back on air. Stesheni yenu ni bomba na tuliimisi sana kwa taarifa za habari za mapema kuliko vituo vingine.
    Big up!!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    "Well wanasema sababu ni nini walikuwa hawapatikani? Kwa nini hawakutupa taarifa za kutokurusha matangazo yao?"

    ***************************
    Eeka Mangi:
    Inasemekana walikuwa wanatumia freequency za ITV -- na Mengi akawakatia ghafla kwa sababu aliona Channel Ten imeingiliwa na mafisadi -- RA na yule Tanil Somiya wa kashfa ya radar.
     
  5. M

    Mpingo1 Member

    #5
    Apr 10, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache usanii! Mpaka leo hawajarudi hewani. Hizo details zilizotolewa wala hazijawa updated kwenye website ya lyngsat mpaka leo.
     
Loading...