Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya Biashara Yazua Balaa....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtoboasiri, Jul 2, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mama mmoja mjamzito - ujazito wake ukiwa kama miezi minane hivi - aliingia ndani ya basi na kuketi tayari kuanza safari. Mara akamuona kijana mmoja (umri upatao miaka 20 hivi) anamwangalia sana, mama akakerwa na akahamia kiti kingine. Kijana akazidi kumwangalia, safari hii akitabasamu. Mama akahamia kiti kingine, mara hii kijana akaanza kucheka. Mama akahamia mbali kidogo, yule kijana kuona mama alipokaa akaangua kicheko kikubwa hadi machozi yakamtoka.

    Mama akalalamika kwa dereva kwamba kijana amemdhalilisha kwa kumcheka bila sababu ya maana. Dereva akapeleka basi polisi, kijana akakamatwa na kesho yake akapelekwa mahakamani.
    Hakimu kwa ukali akamwambia kijana ajieleze kwa nini alifanya ufedhuli kama ule kwa mama mjamzito. Kijana akamwambia hakimu:

    "Mheshimiwa, huyu mama alipoingia ndani ya basi sikuwa na jinsi ya kukwepa kuona kuwa alikuwa mjamzito. Kiti cha kwanza alichokaa juu yake kulikuwa na tangazo linasema PIPI KIFUA PACHA ZIPO NJIANI, nikatabasamu. Akahamia kiti cha pili, nacho juu yake kulikuwa na tangazo linasema SALIMIA INGEPUNGUZA UVIMBE, nikajizuia kucheka japo kwa shida. Alipohamia kiti cha tatu juu yake kulikuwa na tangazo lililosema SOSEJI ZA FARMER'S CHOICE NDIZO ZILIZOMSHIBISHA na nikashindwa kujizuia kucheka. Alipohamia kiti cha nne tangazo lilikuwa SALAMA CONDOM INGEZUIA TATIZO HILI hapo ndio nikaishiwa na nguvu kabisa na kuangua kicheko cha nguvu".

    Hakimu akaifuta kesi.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Duh! hii kali
     
  3. s

    sapaka Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mkali!
     
  4. MC babuu

    MC babuu Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Santee
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    ...........teh teh teh hata mimi ningemcheka nahisi mpaka ningezimia.
     
  6. X

    XANDRIA Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaa
     
  8. piper

    piper JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imetulia
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ebu ngoja kwanza...
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Upo juu mkuu.
     
  11. m

    mafian Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehehehe

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  12. R

    Ramambuva Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we chiboko yao
     
  13. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeniogopesha mwanzon lkn baadaye nimechekaaa
     
Loading...