Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo: ubunifu hakuna?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Aug 20, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    kuna tangazo moja la zain limefanywa na Kibonde ambalo naona ni wazi limekaa sana kimipasho yaani kuponda huduma ya mshindani wake. kwa nini wasiinadi bidhaa yao bila kutaja au kukosoa vya wenzao, sidhani kama ubunifu umeshuka kiasi hicho. hivi hakuna taratibu zinazosimamia haya matangazo?
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Nadhani hawajasikia wimbo wa zamani wa Mlimani Park Orchestre:

    'uukimpenda msichana sema naye pole pole,
    kamwe hakuna haja yakumkashifu kijana mwenzio kakaa, !
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi wengine wanaosemwa na kibonde katika tangazo hilo (ambao kila mtu anawajua) hawawezi kuishtaki zain tume ya ushindani?
     
Loading...