Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo mengine yananifurahisha sana,....ebu imagine picha kama hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by sekulu, Feb 24, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Imagine ishu kama hii
     

    Attached Files:

  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mhh si bongo hii.....Mbona ka nembo ka Taifa kama kamekuwa inserted?
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni hapa Hapa kwetu mwana JF, Haina Photoshop Nimekipata kama Kilivo
     
  4. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Sioni cha ajabu, haya ni mojawapo ya matangazo ya awali dhidi ya UKIMWI yaliyokuwa yakidhaminiwa na GTZ. Jamani huyo mdada (katuni) anataka kuhakikisha kuwa jamaa amevaa kabla hajamkaribisha kwenye honey pot yake.
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaa nimempenda huyo dada, kaamua kutumia tochi kabisa , ha ha haaaaa uwiiiiiiiiii mbavu zangu mieeeeeeee
     
  6. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nisamehe bure ...Maana badala ya kuangalia attachment nikjikuta kuiangalia avator yako....

    Katuni pia imenifurahisha sana
     
Loading...