Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo mengine ya uchumba bwana!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kuku dume, May 25, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona tangazo la uchumba pahala likanistaajabisha.

    Mambo yaliyonishangaza kwenye tangazo lile ni sehemu ya mahari na hitaji la CV.

    Nanukuu "...mahari ndogo itaangaliwa...CV nzuri itakufanya uwe mke wangu...".

    Jamani CV ni ya kazi gani hapa? Inamaana siku hizi kila kitu uzoefu?

    Ndugu zangu ni wapi upendo wa kweli ulipo? ...nadhani upendo wa kweli hauangalii vitu.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ofkoz,,,cv si lazima kazi,,,inaweza ikawa cv ya kujituma 6x6 mdau
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    kumaanisha kutakuwa na interview ya 6x6 au??? Duh!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Heri yenu ambao bado mnatafuta wake/waume.
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siku zinavyokwenda ndivyo mambo yanavyoharibika
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cv muhimu ili tujue kazi zao za nyuma ka walikua ni mahaus gal, call girls n.k
     
  7. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bishanga wewe ushapata??maana nilikuwa nakuvizia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndo unaona upendo wa kweli hauangalii vitu....CV muhimu
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    mimi nikitaka kuwowa nitaangalia uwezo wake wa kufikiri
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    CV lazima kila mahali maana isiwe una CV nzuri kwa elimu lakini kunako 6x6 ni sifuri hatuwezi kaa na wewe maana utaingiza mshiko lakini kunako mjamboziiiiiiiiii mpaka nimkumbuke shosti wa juzi ndio nipate munkari
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    heri yako wewe ambae ulishampata laaaziz wako.
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh,makubwa!
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Madogo yana nafuu dia, hebu twende PM switii...
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bishanga we ushapata?
     
  15. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupi tenaaaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    funguka ndugu. Je, yanakuwa mazur au ndo matope?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa ndoa za leo ni za hivyo hivyo na mambo yatakwenda kihivyo hivyo.
     
Loading...