Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo la Fataki yanadhalilisha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Mar 17, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna haya matangazo ya Bwana Fataki yanaelekea yanadhalilisha kuna lingine linasema unaweza kumnunulia kabinti chips na soda kazi kwisha na lile lingine fataki anaambiwa akimnunulia gagulo la mtumba ni tosha kumpata mtoto yaelekea Fataki ni baab kubwa kwenye masuala ya mahusiano au nyie mwaonaje?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Mimi naona yanasaidia sana awareness hasa ya wazee wamelo kama fataki...ma binti wawe makini sana maana mafatakiwamezidi...na nawaasa sanadada zetu wasiwe na tamaa yavitu vidogo vidogo kama simu,vocha,nguo etc...wajitahidi sana kuepuka vishawishi.
     
  3. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yes kama yanasaidia lakini watoto wa siku hizi wanapenda sana simu na nitumie vocha watasalimikaje kwa hao Mafataki
     
  4. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hawawezi kukwepa,maana siku hizi chips,vocha na lift vimewakaa sana kichwaniwatoto wa kike.
    Ukizaa mtoto wa kike siku hizi akikua tu ukae nae haswa mambo ya ubize uyasahau la sivyo utakuta Fataki kamaliza kazi na kaacha ukimwi.
     
  5. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watoto wengi huwa wanapenda kupokea hizo chips na vijisimu,yes,sometime kwa kutikujua kuwa ni mitego ya kuwanasa.kwa kutumia matangazo ya fataki unawaweka aware kuwa mambo hayo si mazuri na yanaweza kuwaambukiza maradhi ya zinaa,naona waweke na yanayowalinda watoto wa kiume sasa,coz kuna mafataki wakike pia wengi tu!
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa bahati mbaya Ngomanzito haukusema yanamdhalilisha nani, lakini iwapo yanamdhalilisha Fataki nadhani ni jambo la kheri kwani lengo haswa ni hilo na pia kuwahimiza watu wengine waacha tabia za Fataki. Lakini pia iwapo linawadhalilisha wasichana wanaouza utu wao kwa chipsi na Magaguro pia ni heri kwani tabia hii haistahili pongezi hata kidogo. Sina kabisa tatizo na matangazo haya ya fataki hasa ya redio lakini kama mtu amebahatika kuona matangazo haya kwenye mabango(hospitali ya Magomeni barabara ya Kawawa na kituo cha afya cha Palestina barabara ya Shekilango) yanapotosha kwani picha iliyochorwa ni ya mtu mnene kupindukia na mwanafunzi. Hatari ya hii ni tafsiri kwamba Fataki ni lazima awe mnene hivyo kupoteza maana ya awali( watu wataangalia umbo na sio tabia) na wanaotakiwa kukingwa na Fataki ni wanafunzi tu.
    N.B
    Katika kufikisha ujumbe kwa picha msisitizo huwa unaweza kunesha kwa utofauti au kuongezea chumvi mazingira. Katika picha ya Fataki msanii kamfanya fataki kuwa mnene mno na hivyo kuufanya ujumbe wake kusisitiza unene wake na si tabia zake.
     
  7. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #7
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    KATABAZI KATABAZI, ukizaa mtoto wa kuime usilemae, mafataki wako wengi tena hata wa KIKE vivulana vidogo vinatongozwa ni balaa, KEEP YOUR EYEZ OPEN.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kaka hayo matangazo hayadhalilishi yeyote, ni hali halisi iliyo huku kwetu... na kwa kusema ukweli, FATAKI ni character aliyefanikiwa kwa kiasi kikubwa ku-raise awareness ya mahusiano hasi kati ya wazee na watoto wa shule [hali ndugu yangu ni mbaya sana hapa nyumbani - baadhi ya watoto njaa imezidi na baadhi ya wazee kiu imezidi, kwa hiyo ni tamaa tupu]

    Kama kwa namna yoyote kutakuwa na udhallishaji (ambao mimi siuoni), basi utakuwa kwa wale wanaodhalilisha jamii yetu na hiyo tunasema "HONORS EVEN"
     
  9. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi Mbona hayo matangazo hawaelezei vijana wa kiume wajikinge na mafataki wa kike ambao siku hizi wamekuwa wengi??
     
  10. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mugabe ana miaka 86 mke wake ana miaka 46, kawawa ana mika 82 mke wake ana miaka 39 na malecela ana miaka 80 mke wake ana miaka 44 !!!! Je na hao pia ni MAFATAKI?
     
  11. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ndiyo!!!
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kawawa inafaa ashitakiwe kwa sheria za Tanzania, 82-39 = 41 amemzidi mkewe kwa miaka 41.
     
  13. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Check Kp leo haya mambo yapo
     

    Attached Files:

Loading...