Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matangazo katika blog

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kombati, Aug 3, 2012.

  1. kombati

    kombati Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada kwa yeyote anayeweza kunipa maelekezo namna ambavyo nitaweza.
    1..kutengeneza matangazo na kuyaweka katika blog yangu
    2..kupata sponsors katika blog yangu
     
Loading...