Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo haya - jiji wamelala

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Shy, Aug 27, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    MATANGAZO HAYA VIPI JIJINI

    Ndugu wananchi

    Kama kuna mtu leo amepita barabara ya bagamoyo leo , kuna kitu cha ajabu pale Kituo cha Mafuta bamaga nacho ni Lile Tangazo la kisasa kwenye gari , toka kampuni ya Mile Stone , ule mwanga wa tangazo lile ni mkali sana nilipofika pale nilishtuka sana macho yangu yaliumia , nikafikiria je wazee ambao macho yao sio mazuri sana inakuwaje haswa wanaoendesha magari ? usalama wa waendesha magari pale unalindwaje ? Hivi jiji limekubaliana na watu hawa kuweka matangazo yao popote bila kufanya utafiti wa kutosha kuhusu athari zake mbali mbali ?

    Lile tangazo liko karibu na TBC1 , ITV nimeshangaa hata katika taarifa zao za leo usiku hawajagusia jambo hili , hata kwenye vipindi mbali mbali vya usalama barabarani watangazaji hawaongelei suala hili la matangazo ya mwanga .

    Naamini wahusika watafanyia kazi tatizo hili ili huko mbeleni lisije kupoteza maisha ya watu kwa ajali zinazosababishwa na mwanga ule .

    Ila kama wakiendelea na tabia hizi basi usishangae siku moja kukuta tangazo juu ya taa za kuongozea magari , kama lile lilopo Benjamin mkapa towers linalotazamana na Kituo cha Mabasi , Mimi naona ni kosa Ile sio sehemu ya Tangazo , matangazo yawekwe angalau sehemu tulivu

    Tusiweke matangazo kwa kuiga miundombinu yetu haijaandaliwa kwa ujio wa aina hii ya matangazo bado , hata jamii inapaswa kuelezwa , kufundishwa na kuelewa kisha wakubali wenyewe
     
  2. K

    Konaball JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Lingekuwa Tangazo linahusiana na UFISADI wangekuwa washatangaza kwenye Taarifa ya Habari zao
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sijaona tatizo na hilo Tangazo,

    Shy,

    When did you last visit the "eye-clinic"? If not very recently you may need to see the optician ASAP.

    Matangazo (Billboards) lazima ziwe zinalazimisha wananchi kulitazama na sio "eyesore"!
     
Loading...