Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo biashara au ni Biashara Matangazo?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Onehour, Sep 19, 2011.

  1. O

    Onehour Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kutaka kujua tuu juu ya hilli.
    Kwani wapo waliopoteza hela zao kwa kutangaza biashara zao, na wapo waliofaidika pia.
    Je? Njia rahisi ya kufanya hili na likatambulika kwa haraka ni ipi?
     
  2. Timo

    Timo Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kutangaza katika mitandao, kupitia JigambeAds
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kasome somo la ujasiriamali ndio utajua maana halisi ya matangazo..
     
  4. O

    Onehour Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Maana halisi naipata ila cha kufanya ni nn kama wafanya biashara kwa matangazo bila mafanikio? Au ww watangaza biashara yako wapi na kukupa faida ya juu?
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kijana unatakiwa utangaze bıashara yako,kwenye chombo ambacho kınajulıkana na kınafıkıwa na watu wengı.
    Na pıa uangalıe hcho chombo unachotumıa kutangazıa kınapenda kusikılızwa na kına nanı?tengeneza na vipeperushı vya bıdhaa yako
     
Loading...