Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matamu na machungu katika tuzo za mwaka 2011 kwa wana-habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babykailama, Mar 31, 2012.

  1. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [FONT=&amp]Kupitia Television nimeona,[/FONT]:cool2:
    [FONT=&amp]
    [/FONT]

    [FONT=&amp]1.[/FONT][FONT=&amp] Kazi nzuri ya walioandaa Majaji, Mc's makini, ukumbi uliopambwa vyema na zawadi zinazofaa. [/FONT]


    [FONT=&amp]2.[/FONT][FONT=&amp] Kwa ujumla, hotuba nzuri ya Mgeni rasmi, Mh. J. Kikwete, Rais wa JMT, imegusa maeneo nyeti juu ya Tasnia ya habari.[/FONT]


    [FONT=&amp]3.[/FONT][FONT=&amp] Maelezo Rais katika hotuba, yanayohusu barabara ipitayo hifadhini na ujenzi Airport Mugumu katika hotuba hayajitoshelezi. Hakika Rais angekuwa ame adress hayo siku nyingi waziwazi katika jukwaa lingine na si kusubiri katika TUZO kwa Wana-habari. Kusifu Mzee wa Kikombe wakati kuna maumivu makubwa yaliyowapata Wananchi kuhusu utapeli huo si sahihi. Aidha ameweza kufanya tufikiri kuwa kumbe sababu za vyombo vya Umma na Wizara ya Afya kuanza kushabikia (kutoa support) ya miundo mbinu katika huduma ya huyo Babu haraka haraka bila upembuzi wa Kisayansi ilikuwa kumbe ilikuwa ni issue ya ku-draw attention juu ya barabara ipitayo hifadhini!! [/FONT]


    [FONT=&amp]4.[/FONT][FONT=&amp] Maandalizi hafifu ya utaratibu wa utoaji tuzo jukwaani (mara anayeitwa si aliyepo pale, mara anayetakiwa kutoa zawadi hajafika na zaidi ya yote, niliwahurumia wale nominees wengine ambao hawakupata tuzo kuachwa wanateremka toka jukwaani kama hawakufanya kazi yoyote ya maana. Kama huna cha kuwapa (runners) usiwapeleke jukwaani period![/FONT]


    [FONT=&amp]Otherwise, ni tukio la kuigwa katika Taaluma / Tasnia nyinginezo pia .[/FONT]
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unaweza kututajia walioshinda tuzo? Si wote tuliofanikiwa kutazama tv!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu Maranya kuna uzi wa Byabato ulikuwa unatoa matukio live na wote waliopata tuzo wapo pale. Ningekuwekea uzi hapa ila natumia kasimu ka mchina.
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pamoja na mapungufu anayoyaainisha babykailama, hiyo hafla ilifana na ni historia. Naipongeza MCT na wadau wote walioiandaa bila kusahau washindi na nominees wote. Keep it up!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hivi websites/blogs kama jf,michuzi,mwanabidii,bongostaz etc sio vyombo vya habari? Kama jibu ni ndio kwa nini sina kina bishanga hatujawa nominated?
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Tuzo za kishamba sijawahi kuona.
     
Loading...