Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matamshi ya Pinda yanapoitwa makubaliano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jun 22, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    eti mojawapo ya makubaliano kati ya madaktari na serikali ni ongezeko la call allowance!huu ni uongo mwingine wa Pinda kwa sababu amesahau kiwango hiki alikiweka yeye pale CPL bila kujadiliana na madaktari.

    on call allowance.jpg
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ni wakati wa kuwaumbua wasema uongo.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,363
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    yaani daktari baada ya saa za kazi unamlipa 25,000?

    wanachekesha....
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280




























































    Lema aliwahi kusema Pinda ni muongo kuliko shetani....
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mgomo ukopalepale...?
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mgomo unaanza saa sita usiku huu!!
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    madaktari komaeni mpaka mpewe chenu acheni maneno ya wanasiasa wanaokaa kwenye viyoyozi huku ninyi mnasota na harufu za madawa mahospitalini
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani nchi hii ina mautumbo sijwahi kuona khaaa
     
  9. V

    Vancomycin Senior Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huku habari za mgomo zikishika kasi na madaktari wakiwa wamejiandaa vilivyo nimeweza ona tangazo hili hapa chini




    403524_427163087328223_273504788_n.jpg




    Pia nimepata sehemu ya barua ambayo ndiyo imeitwa makubaliano na madakatari kwa hakika nimeshangazwa kwani nilijua serikali imekaa na madaktari kumbe imewaandikia kipande cha karatasi kama nilivyofanikiwa kukinasa hapa chini.Kama serikali ilikiri waziwazi kuwa madai yao ni ya msingi na watayashugulikia kigugumizi hiki kinatoka wapi?Madaktari wanakana katika madai yao hawajawahi kuomba nyongeza ya uchunguzi wa maiti(postmortem) je hii propaganda yakusema wameongeza kutoka elfu kumi hadi laki moja ni kuwafanya watu wasioelewa waone kuwa wao ni wema au?Tujiandae na uchungu mkali ambao unaweza kuwa tiba ..............kweli uzaifu.


    MAT.PNG

    Linganisha na hii ya mwaka 2010

    545540_374225125973599_795674788_n.jpg

    250775_374408232621955_1908721227_n.jpg
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,767
    Trophy Points: 280
    fedheha hii!!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii bajeti haina maana kabisa, Madaktari gomeni!

    Shetani kaa pembeni kipindi hiki cha mgomo usije ukaleta kiherehere chako!

    Lema komaa na M4C wakati wenzako wako mjengoni!
     
  12. s

    simon james JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho mgomo kama kawaida
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kudhihirisha walivyo dhaifu na waongo, ona serikali legelege wamekimbilia mahakamani kuweka pingamizi (zuio). Hawana akili kujua kuwa huwezi lazimisha punda kunywa maji!

    Kama walikuwa na makubaliano, watupe nakala ya hayo makubaliano kati ya pande mbili husika.

    Naomba kujua lile la kutokuwa na imani na Pinda (serikali) limeishia wapi, ni muhimu kuitoa ccm madarakani haraka,
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    makubaliano ni lazima yaridhiwe na pande zote zinazopingana na si vinginevyo.
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapendwa,

    japo siungi mkono mgomo wa madaktari, lakini hii habari ya 25,000 kwa wataalam bingwa, 20,000 na 15,000 KWA SIKU ni DHIHAKA, HAIKUBALIKI!

    jamani kweli hii nchi yetu ngumu!

    mbarikiwe sana wapendwa

    Glory to God!
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mliongea nini jk ule mgomo wa mwanzo..wekeni hadharani kwanza..

    tatizo la jk ni kucheka cheka na nyie eti hat bugando wanagoma
     
  17. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Na hospitali nyingine pia wanagoma, kesho utazijua
     
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    suala la kwa jk ilikuwa ni baada ya kutaka mawaziri watoke ndipo mazungumzo yaendelee. Kilichokubaliwa pale ni mazungumzo yaendelee aafu mawaziri atawawajibisha ila asiwekewe kitanzi shingoni! Sasa inaonekana amepita mlango wa nyuma na kuhujumu mazungumzo kupitia wawakilishi wa serikali kwani jamaa walikuwa na kiburi isivyo kawaida. Kila dai walikuwa wanapanga majibu wanavyotaka wao badala ya kujadiliana.
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    alidhani maDr ni wasahaulifu kama yeye nini?
     
Loading...