Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matamshi ya Makamba yanakera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MushyNoel, Feb 2, 2011.

  1. M

    MushyNoel Senior Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakati Chama cha mapinduzi wakizindua maadhimisho ya miaka 34 ya chama hicho kongwe kejeli dhidi ya vyama vya upinzani ndizo zilizotanda na hasa madongo kwa chadema.Hakukuwa na lingine la kutafakari zaidi ya kila alieamka kuongea kuhusu uchaguzi mkuu na chama cha chadema chenyewe.Kulikuwa na viongozi wengi kama Makamu mwenyekiti wa CCM visiwani Dr Amani Karume,Makamba,M/kili CCM mkoa wa dar es salaam Ndg Guninita pamoja na katibu wake Kilumbe Ng'enda

    Makamba alisema hivi namnukuu

    1) Ushindi wa Jakaya kikwete wa kura Mil 5 dhidi ya mil 2 za dr slaa sio wa kubeza
    na matokeo hayo yanaonesha kwamba Dr Slaa amejeuka mpangaji ndani ya
    nyumba ya kikwete.

    2) Dr Slaa atambue kuwa kashindwa..akauliza hivi mpangaji (dr slaa) anaweza
    kumfungia mlango mwenye nyumba(kikwete)?

    3) Kikwete ndio baba mwenye nyumba na hao wapinzani ni wapangaji tu na hao wabunge wa upinzani huko majimboni chumvi na binzari wanapata kutoka CCM

    Akizungumzia kuhusu kupanda kwa nishati za mafuta,umeme na gesi alisema ni kitu cha kawaida akaongeza namnukuu " hapa sio peponi Mungu kasema kwa jasho lako utakula " .Kwa tafsiri nyepesi anasema kwamba- wale wanaolalamikia upandaji wa gharama hizo hawataki kufanya kazi ili kupata nguvu (purchasing power) ya kulipia bidhaa hizo muhimu.

    Huyo ndio Makamba katibu wa Chama Cha Mapinduzi na chama kinachoshika dola tanzania.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maskini mzee huyu amesharukwa na akili siku nyingi lakini waliompa dhamana hawajafungua macho na masikio kulibaini hilo! Kila akiongea mapenzi ya watu kwa chama chake ndiyo yanazidi kupungua!
     
  3. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is his nature and he cant live out of it.
    dawa yake ni kumpuuzia tu maana kila mtu anajua huyu mzee propaganda
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu Mzee muacheni alivyo amalizie muda wake uliobaki muda wake ndio unaisha hivyo na kuongea na kuropoka kwake ndio kunamsaidia kupeleka mkono kinywani
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tutashukuru tukipata habari nzima iliyojiri hapo
     
  6. n

    nndondo JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    very cheap man, siamini kwamba bado anapewa nafasi ya kuvuruga nchi hii, mpeni salamu akamfikishie Ben Ali na Mubarak he is a gone case
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu 5 (apparently & allegedly) wa JK ni kitu gani mbele ya watz mil 40? watu mil 5 ndio wanakufanya uwe baba mwene nyumba? pathetic.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    He's a good puppet
     
  10. M

    MaryGeorge Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akizungumzia kuhusu kupanda kwa nishati za mafuta,umeme na gesi alisema ni kitu cha kawaida akaongeza namnukuu " hapa sio peponi Mungu kasema kwa jasho lako utakula " .Kwa tafsiri nyepesi anasema kwamba- wale wanaolalamikia upandaji wa gharama hizo hawataki kufanya kazi ili kupata nguvu (purchasing power) ya kulipia bidhaa hizo muhimu.

    Huyo ndio Makamba katibu wa Chama Cha Mapinduzi na chama kinachoshika dola tanzania.[/QUOTE]


    Hapo juu aliposema kwa jasho lako utakula...alimaanisha, kwa akili yako hapa duniani (YA KUIBA / KUWA FISADI) ndio utakula / utafurahia maisha na utaishi bila kuwa na malalamiko ya vitu muhimu kupanda bei...kwako utakuwa unachekelea tena wala hata mshipa hautashtuka bei ya bidhaa hata ikiwa inapanda mara mbili kila baada ya mwezi mmoja...its high time we Tanzanians take action...!!! Bado napenda MOVE ya Tunisia na Egypt, na more the way Egpyptian police force have been supporting the citizens to continue with the protest! - Time will come for TZ!!
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Matamshi yake ni makamba kama jina lake.huyu mzee ni tahira fresh au kwa lugha nyingine ni fresh mental a.k.a yaliyomo yamo.
     
  12. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu uliona umati ule wa kina mama wasio na uhakika wa ubwabwa wa kulisha familia zao Usiku?Mi sometym naona Nchi hii inamabwege!..Unavaa tishirt,kofia,khanga,kwenda kushabikia vijembe,eti kwajasho utakula!!? Maana nyingine kila mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake,Au hata Mafisadi ndani ya CCM akina rostam wanakula kwa urefu wa kamba zao,Acheni kubwabwaja!!..ama kweli!.
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haya tuone maana Mramba aliwahi kusema ndege ya raisi lazima inunuliwe hata kama Wa Tz watakula nyasi naona karibu ataisalimia segerea
     
  14. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Makamba ni mpuuzi halisi hivyo apuuzwe kabisa.
     
  15. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukikuta mwanamke au mwanaume anataja taja jina lako ujue amekuzimia na unamkosesha usingizi... endelea kukomaa kuna siku utambenjua. Kibaya zaidi ukute anakutajataja akiwa na mpenzi au mme/mke wake hapo ujue ndoa yao imeingia shubiri.

    CCM kutumia zaidi ya nusu ya muda wao kwenye mkutano wa uzinduzi wa sherehe za miaka 34 ya chama chao kuongelea Chadema na Dr Slaa siyo kitu kidogo, Dr Slaa na Chadema inawanyima usingizi wamezimika hawaoni mbele wala hawaambiwa na mtu, wameoza na wanasubiri Chadema awachukue wawe wake milele

    Hongera CHADEMA na Dr SLAA kwa mabadiriko haya
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nilipita pale viwanja vya Biafra, nilikuwa nikipiga story na jamaa mmoja aliyekuwa amevalia T-shirt ya njano na kofia kijani alinitamkia waziwazi kwamba sehemu kubwa ya walokubali kuvaa yale manguo alilipwa Tshs10,000 akadai "nipo kibiashara zaidi, hujanivalisha haya magwanda bila malipo". Sasa najiuliza kama hayo ni ya kweli hivi kuna haja gani ya kuwalipa watu Pesa nyingi kiasi hicho? unataka nini?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaitakia mema CCM kipindi hiki ni kipindi cha kuelekeza mikakati ya chama kutatua matatizo yao sio kipindi cha kejeri kwani siasa za aina hii zimeanza kupitwa na wakati. hakuna jambo la hatari kisiasa na kiusalama wakati chadema wanapita huku na kule kueleza mikakati yao Makamba anatoka kivingine.

    jambo la msingi tu analotakiwa kukumbuka mzee wetu makamba ni kwamba, kuna wafuasi wa vyama vya upinzani wengi tu ikiwemo chadema waliwachagua wagombea wa CCM walipoona inafaa kufanya hivyo kwa ajili ya maendeleo yao, hasa pale mgombea wa CCM alipoonekana ana sifa na vigezo zaidi ya wale wa upinzani. Ni kasumba ya zamani za kale katika zama za vyama vingi kufikiri wagombea lazima wachaguliwe na wafuasi wa chama husika.
     
  18. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hiki kizee ni lini kitaachana na kunukuu kutoka katika msaafu usichokihusu?????!!!! Kinasema hapa si peponi..... kwa akina nani??? Kinasema kupanda bei ya bidhaa muhimu ni kawaida... mbona hata kifo ni kawaida???? Yaani chochote kikiwa cha kawaida hata kama upumbavu tukubali tu???!!! Yaani hiki kizee nacho ni msiba mkubwa mno kwa Jamii!!!!
     
  19. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You are wasting your calories with this nut,why don't find something else useful to do.To him the end justies the means,no matter what.
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jamani ninani mwenye personal email ID ya huyu Makamba nahamu nimpandie hewani niweze kumjibu refer haya matamshi alyoyatoa kuhusu katibu mkuu wa Chadema Dr.Slaa!!:angry:
     
Loading...