Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matambiko ktk mapenzi: Hii iko sawa kweli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 12, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jamaa alikorofishana na mkewe na mke akaamua aende akakae
    kwa ndugu yake kwa muda wa zaidi ya
    mwezi mmoja. Baada ya kusuluhishwa na ndugu, tofauti
    miongoni mwao ikaondolewa na wakakubaliana kurudi kukaa pamoja.

    Ila wameelekezwa 'wasikaribiane' hadi hapo watakapoenda
    huko kwao kutambika ndipo mke arudi kwa mumewe na
    kuendelea na maisha yao kama kawaida. Kwa sasa jamaa wako
    kwenye maandalizi ya kwenda 'huko kwao' kufanya tambiko la mapenzi yao.

    Hiki kisa ni cha kweli na kimemtokea rafiki yangu mkubwa sana
    (kabila lake silitaji ng'oooooo nachelea kubadili hali ya hewa humu MMU).

    My take: Ukistaajabu ya Musa utayaona ya Farao; Kumbe kina Profesa Maji Marefu wako wengi
    sema tu wengine wana-operate kwa kificho.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    nitarudi.... naelekea chit chat kwanza...
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwangu sioni connection ya tambiko na huo mgogoro wa hao wanandoa. Inawezekana wahusika pia ni waumini wa mambo ya imani za jadi ndiyo maana wanajiandaa kwa hilo tambiko. Kwangu ni ni NO kubwaaa! Siwezi kuendekeza mambo yasiyo na tija.
     
  4. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi nchi masikini ushirikina sijui utaisha lini,makazini, majumbani hadi kwenye mapenzi ni ushirikina khaaa! hizo ni imani zinatumiwa na uncivilized people!
     
  5. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuombe neema ya Mungu ushetani huu kwenye mapenzi uondoke

    Maana Watu sasa wanategemea ndumba mpaka kwenye mapenzi

    HATARI SANA
     
  6. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    kuna mada ililetwa humu jana ya watu flani kutoka na ndugu zao,hii ni muendelezo?
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ila nikikutajia wahusika na maendeleo ya watokako utashangaa!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa wanatambika nini??

    Hana haja ya kumkaribia mkwewe
    amle tu.
     
  9. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitashangaa sana ukiniambia maendeleo yao,siku hizi watu wenye imani ndio wale wanaochinja albino na kuuwa mama zao ili wawe matajiri..
     
Loading...