Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matamanio ya mwili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jan 20, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kwa mwanaume wadau wanasema ni kawaida kutamani kwanza kisha anapenda baadae kutokana na huduma atakazo pata na kufrahisha moyo wake lakini kwa wenzetu akina dada wao wanapenda moja kwa moja bila kutamani.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kitu kama hii mwanaume yeyote rijali lazima ageuke angalau ashangae tu, hata kama kaongozana na mpenzi wake lazima akate shingo
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooooooooooooooops Fidel umeamkaje leo
    naona huo mzigo unatisha kaumbo na rangi pia ,
    Nitarudi baadae
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmm haya tamanini tu
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umetamani nn hap swit?
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    miguuu kama ya nsajigwa.
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fidel180 unajihatarisha sana kwa kukata shingo kuangalia warembo, mkeo akiwa mtu wa KURE KWETU anaweza akakugecha
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha acha hizo bana
    Je hujatamani hapo?
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani kutamani ni kwa kila mtu!sema tu inategemea unajizuia vpi,tusiongelee uwingi lkn mm kama mdada pia natamani,unaweza kumtamani mtu kwa muonekano wake,utanashat wake,uongeaji wake,uelewa wake,mali zake alizonazo,tabasam lake,uchafu wake,upole wake etc lakini maadili yangu hayaniruhusu kumwambia langu la moyoni labda nikivuka mipaka sana ntamwambia kaka umependeza lkn siwezi kusema kaka nakupenda,sasa mtu kama huyu akinitokea tu atapata chenga ndogo tu labda mwezi maana tayari na mm nina nterest zangu kwakwe.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hilo fulushi mtoto si anakaa kabisa hapo?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha ha hata sura kaificha.....mkuu fidel inakuwaje watuogopesha na kitu hiki?
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wimeni ara soo wiki
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    not so wiki dear its only kwamba it cant be vise versa aza wise i dont think mngeweza kukataa hata mwezi mmoja!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa angu hapa pembeni ananiambia ..........
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hayo ndo matamanio ya mwili akija mtu ambae ndo target yako basi ni rahisi kwake au?
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata huo mwezi, Pearl bado mrefu sana,
    hebu punguza tena kidogo!!!!!!!
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unaweza kwenda kumwapoach mtu ambae si target kwako?
     
  18. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe una kazi na hilo furushi hapo nyuma; haya kazi kwako. Mie nilidhani umetamani hiyo miguu
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh hapo si tutakuwa kuku tena jamani lol
     
  20. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tila tuongee ukweli, ukikutana na mwanamke ukishaiona reception lazima utataka uone uani pakoje then unatoa maksi kimoyo moyo..! siitaji maswali nawasilisha
     
Loading...