Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matajiri wa Mwanza-Kitana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by cement, Jun 26, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani nimepata kusikia habari za huyu Kitana naasikia anaamiliki kisiwa huko na meli kibao za kusafirisha samaki kwenda Uganda mwenye kujua vizuri detail za huyu mkurya aamwage jamvini
    Long time kulikuwa na Kishimba
    Watu wa mwanza tupeni detail za jamaa wanaotesa huko kwa pesa!!!!!!!
     
  2. Bzimana

    Bzimana JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2014
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 486
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nasikia ni jambazi mzuri tu, sijawahi kumuona kwa sura
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2014
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Huwezi kumtaja jina bila kutaja kabila???
     
  4. M

    Molembe JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2014
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 7,078
    Likes Received: 2,462
    Trophy Points: 280
    Namshangaa na mimi.
     
  5. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 24,767
    Likes Received: 1,998
    Trophy Points: 280
    Bila kumsahau na Gachumo
     
  6. B

    Brbm Member

    #6
    Apr 22, 2014
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo utajiri wake wewe unakuhusu nini?
     
Loading...