Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matajiri wa Kiislamu Jengeni Vyuo Vikuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Aug 1, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Tanzania inamatajiri wengi sana wa Kiislamu ambao ni mashabiki wa vilabu vikubwa vya Simba na Yanga.

    Matajiri hawa wa Kiislam wanauwezo wa kutoa dolari laki moja, mbili na zaidi ili watu waingie kwenye mtanange viwanjani .

    Cha ajabu, mimi sijasikia hata mara moja Matajiri hawa wa Kiislam wakitoa dolari kujenga vyuo vikuu na au maospitali nk.

    Hivi tatizo lipo wapi kwa matajiri wa Kiislam katika kuendeleza ummah? Mbona Matajiri wa Kikristo wapo mstari wa mbele kujenga vyuo na mahospitali.

    Wanajamii tatizo ni nini kwa matajiri wa kiislam?
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    nakututakia ramadhan njema mkuu.. waislmau wapo kwenye mfungo watakuja kukujibu baada ya siku zao 30 kuisha
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Labda wanaogopa mfumo kristo kuwekeza kwenye elimu!!
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Elimu dunia ni ya makafir wao wamewekeza kwenye elimu akhera
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Ni vyema ungeweka evidence kwa upande wa matajiri wa kikristo waliojenga vyuo vikuu hapa Bongo.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    napita tu
     
  7. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    St Laureate primary iliyoko mikocheni na sekondary iliyoko Mbezi Makonde ni Mali ya tajiri mwislamu
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    tunaongelea vyuo vikuu
     
  9. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamejaribu kujenga secondary na hospitali lkn hazifiki mbali kwani wanaingiza udini. Kwa mfano mwalimu lazima awe mwislamu au mgonjwa wa kike lazima aonwe na daktari wa kike. Kweli hawa kwenye elimu dunia hawawezi kabisa
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Jaman siwanachuo chao MMUM, kwani mkristo gani? Alyejenga chuo kikuu?
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tutajie chuo kikiuu hata kimoja kilichojengwa na matajiri wa kikristo wazalendo wa Tanzania. Tuanzie hapo kwanza kabla hujatoa shutuma kwa wengine!
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kaombeni kazi morogoro muslim university kama jina lako ni la kibiblia CV inapokelewa kwenye dustbin!
     
  13. c

    chetuntu R I P

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msiwatangue udhu wenzenu wapo kwenye toba.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hivi ndiyo vyuo vikuu??
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hili ni suala la vipaumbele tu!! mbona hata Matajiri wa ki-Kristu ni wavivu sana wa kuoa wake wengi? Badala ya pesa zao kuzitumia kuoa ili kupunguza tatizo la wanawake kutokuwa na waume wao wanazipeleka kujengea vyuo.
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tutajieni hivyo vyuo walivyojenga matajiri wa kikristu bongo!!!!!!!!! Acheni porojo!
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni vyuo vikuu, nakataa muislamu hawezi kutumia jina la Saint Laurent, i can bet 100 million dollars. waislamu wao lazima waanze na AL.......
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Unavyobisha unataka uonekane unajuwa kubishana au ubishi ndio asili yako?
     
  19. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimesoma post zote...lakini kuna swali linajirudia....TAJENI VYUO VILIVYOJENGWA NA MKRISTO...sijaona jibu!!
    Au hakuna??
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    1. St Augustine
    2. Bishop Theophile Kisanji
    3. Makumira
    4. Tumaini
    5. Nk
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...