Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matajiri karibuni muwekeze kanda ya ziwa.. Waarabu wameshindwa biashara ya kisomi..

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by sexologist, May 9, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mzaliwa na mkazi wa kanda ya ziwa.. Kwa miaka mingi sekta ya usafirishaji wa abiria huku kanda ya ziwa imekuwa ikitawaliwa na waarabu kwa sehemu kubwa.. Na hilo kusababisha ubora wa usafiri (mabasi) kushuka kila kukicha. Hilo ni kutokana na upinzani mdogo wanaoupata na ukosefu wa menejimenti inayoenda na wakati (hakuna wasomi). Mathalani unapanda basi halina safety belt, viti ni mbao kutokana na cushion kuisha na wakati mwingne unaegemeza mkono kwenye chuma badala ya sponji, basi linavuja, hakuna vioo, unatoka Mwanza kwenda Kahama gari inaishiwa mafuta njiani.. Yaani hawa waarabu hawapo smart kabisa.. Huna jinsi inabidi kupanda tu hakuna usafiri mwngne. Mathalani nipo basini Mombasa Raha natoka Mwnz kwenda Kahama, matatizo ni yale yale..

    Nakaribisha wawekezaji wasomi wanaojua kuendesha kampuni za usafiri kisasa.. Ikiwemo appreciatable customer care!
     
  2. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vp Dialo naona hajanusa Benjamins sekta hiyo au?
     
Loading...