Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matairi fake 6000 yakamatwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 5, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tume ya ushindani wa kibiashara nchini imekamata matairi ambayo yanadhaniwa kuwa ni fake kwenye soko la tanzania,matairi hayo ya pikipiki yamekamatwa Dar es Salaam tu,,,,,,,
    sosi:jamboleo
    wadau ajali zinasababishwa na mambo mengi sana na hili likiwepo,kama soko linatawaliwa na mairi fake basi tumekwisha.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,763
    Trophy Points: 280
    Wameshaifanya Tanzania kama dampo lao, mazagazaga ya kila aina toka kona mbali mbali duniani ikiwemo vyakula, vipodozi n.k. vinashushwa bongo...Buyer beware!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hata sijui tutakimbilia wapi! Hii nchi ni kama tenga la machungwa afu tunachotea maji! Yanavuja kila upande! Aaagghhhrrr, dawa ni kusuka upya na kubadili matumizi!
     
  4. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Leo?Mbona siku nyingi tu mambo hayo yanaendea na si matairi tu!!! nchi haina mwenyewe hii
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hapo Ujue Riz1 naye keshajiingiza kwenye hiyo Biashara basi kazi yake kuwafanyia washindani wake fitna tu kama anavyofanya kwenye Biashara zingine
     
  6. s

    saita Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uzembe huo huo wa shirika la viwango tanzania ndio uliopelekea ajali ya mbunge wa rombo na kusababisha vifo vya watu kadhaa. Matairi ya gari mapya kabisa yalipasuka kwa sababu ya poor quality
     
  7. s

    saita Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Our beloved country is now a contry of no one. Everyone in this world is the owner of tanzania. Immefanywa kuwa shamba la bibi men
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haya ni matokeo ya serikali legelege a.k.a DHAIFU
     
  9. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukipenda vya rahisi jitaarishe kuwa dampo la kila mjanja!
    jiulize kwa nini tumeshindwa kumudu bei za piki piki za kijapan,tukaweza za kichina??!!
    kwa nini tumeshindwa kumudu bei za taizi za italy na spain tukamudu za china??!!
    kwa nini tunashindwa kufunga tyre kama michelin,dunlop,tunanunua hung hang'aa au sinho binyo!!
    kwa nini hata ****** ya wanawake ya kichina tunababika nayo kuliko yale original??!!
    tatizo ni akili ya mtanzania aliekuwa tayari kununua kitu feki hata mara tano kwa mwaka wakati kwa gharama hiyo hiyo angenunua original angedumu nacho miaka mitatu!
    tunahitaji mtu atupapase kila kona ili tushtuke kidogo,fedha mnazo matumizi hamjui,na hata mukizipata zinaishia kwenye ulevi!
    tanzania juu hii nchi ina kila sababu ya kutoendenelea,namaanisha kuendelea!
     
Loading...