Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mataifa yanayoishi South Africa na kazi zao

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Dec 15, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wanigeria====madawa ya kulevya
    Watanzania====madawa ya kulevya na wizi
    Wakenya======Wezi kwenye makampuni na utapeli wa kupatia watu makaratasi(residence permit)
    Wazimbabwe====wezi
    Wamsumbiji=====ujambazi ule mbaya
    Wacongo=====kazi za ulinzi (mgambo) na wanapenda sana kukaa na familia zao
    Wazambia====wanaongoza kwa uoga-lakini wanapenda kununua vitu vya wizi
    Waganda=====matapeli
    Wasomali====biashara kwa kutumia hela za utekaji meli
    Waethiopia====wana pesa nyingi kuliko mataifa yote,tumeshindwa kujua vyanzo vyao vya hela kwa sababu ni wasiri sana
    tutaendeleza hii list siku si nyingi!!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aksante,so upo kwa watanzania au?coz umetumia lugha ya kisw,ya watanzania
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu tumekuja hapa kwa holday,lakini maisha tumekuta ni tofauti kabisa na huko,na hilo jambo limetushangaza sana
     
Loading...