Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAT, Baraza na Jumuia ya madaktari Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kalcha, Jul 4, 2012.

  1. k

    kalcha Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wazee wa jukwaani niwieni radhi, jana katika vikao vya jioni tulipata tabu kufikia muafaka wa nani ni nani na nini ni nini kuhusu mgomo wa madaktari!
    Naomba ufafanuzi na mahusiano kati ya vyombo hivi vitatu vya taaluma ya udaktari
    1. MAT (Medical association of Tanzania) - nafikiri ndo inatafsiriwa kama Chama cha Madaktari tanzaia
    2. Baraza la madaktari tanzania
    3. Jumuia ya Madaktari tanzania
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Fanyeni kazi, kwani mmefunga ndoa na Serikali!
     
  3. N

    Nambombe Senior Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamechemka madaktari,haina maana hata tukifafanua
     
  4. 4

    4change JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakishakufafanulia ndo utafanyaje/itakusaidia nini?utatuletea vifaa na madawa kwenye mahosp yetu?
    Tunalo tatizo;madr wako kwenye mgomo,wagonjwa wanahangaika,vifo vinaongezeka,mkuu wa nchi anatoa majibu ya hovyo!wananchi wake tunazidi kutaabika..tufanyeje?
    Wanajf,magreat thinkers hebu tujadili vitu vyenye substance.(mkuu wa nchi anasema 'SINA HELA' asiyetaka kufanya kazi kwenye mazingira hayo na mshahara huo aache kazi..na anaishia hapo!wananchi tufanyeje?pinda anasema wamejadiliana imeshindikana sasa 'LIWALO NA LIWE'.jamani tuna viongozi waloishiwa kiasi hicho......na sisi tunaangalia tu wakati ndugu zetu wanataabika na kufa bila hatia?tuliwachagua wawe viongozi kwa ajili yao ndugu na jamaa zao tu au kwa ajili yetu sote?
     
Loading...