Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali yanayoniumiza kichwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FarLeftist, Dec 5, 2010.

  1. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tanzania kwa muda mrefu sasa tumekuwa tukisumbuka na swala zima la nishati ya umeme...
    kama tutakumbuka mgao umeanza takriban wiki moja tu baada ya kutangazwa matokeo ya Uraisi kwa nini muda hou? hapo hapo baada ya wiki mbili linakuja swala la dowans kushinda kesi dhidi ya tanesco na kutakiwa kulipa zaidi ya bilioni 100 sawa na bei ambayo dowans walitaka kuiuza mitambo hiyo hapo nyuma.....

    Je? swala la mgao huu wa sasa na kushinda kesi kwa dowans yanauhusiano?
    kama hayana uhusiano kwa nini haya mambo yanakwenda kwa series zinazofuatana?
    Je? kama dowans wakilipwa fedha hizo zitakwenda kwa nani?
    najaribu kujiuliza tu.....
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Endelea kujiuliza kama vile unaishi Ulaya/america! Sisi tumezoea!
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    simple

    Pension funds zifanye kazi ya kutuletea umeme

    Keshokutwa tunatimiza miaka 50 basi walau tuwe na umeme nnchi nzima. Songosongo tumeambiwa tuna gesi ya kututosheleza miaka 400 ijayo sasa its about time tukaanza kuangalia resources from within kufund hii miradi
     
Loading...