Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali ya papo kwa papo kwa Waziri Mkuu Bungeni: Akerwa na maandamano ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bundajo, Nov 10, 2011.

  1. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameanza kuelezea jinsi Lema alivyojifungisha gerezani
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa upinzani wanaonekana kupokeaje hayo majibu?
     
  3. m

    makaptula Senior Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sijaisoma hiyo
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    funguka mazee
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naona Waziri Mkuu amekwepa kujibu swali ambalo limeulizwa juu tanzania kukubali ndoa ya jinsia moja likimtaka atoe kauli ya serikali, badala yake amesema kauli tayari imeishatolewa na Waziri wa Mambo ya nchi za nje, kwahiyo yeye binafsi anaungana na kauli za watanzania; .
     
  6. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimesikia hali ni tete huko mjengoni,tujuzeni jamani ngeleja hayupo kwetu leo
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pinda ilikuwa ni lazima ajibu kipumba pumba kwa kulinda kibarua chake
     
  8. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa upinzani wapo wachache sana leo.
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumbe anaogopa maandamano na kauli mbiu ya PEOPLES...POWER.
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna dalili kuwa hawa jamaa hawana dhamira ya dhati kukataa ushoga...Pinda kama Kiranja wa mawaziri na mkuu wa kazi za serikali bungeni alipaswa atoe matamko makali kama Dr Shein na raisi wa Ghana....Hapa kwetu mkuu wa kaya kafyata mkia,kiranja wa mawaziri kafyata mkia then unategemea nini?
     
  11. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa walioangalia maswali ya papo kwa papo Bungeni leo Shujaa kijana Mnyika..kambana waziri mkuu kama anaona tatizo lililopo kwa sasa dhidi ya kunyimwa haki na kuingiliwa na dola katika mambo ya kisiasa..

    Kama anaona wakati umefika wa Waziri mkuu kukaa pamoja na kutaka kuweka njia sana ya amani nchini..Kweli waziri mkuu hakuingia moja kwa moja kwenye kujibu hoja ila kwa upande fulani anaonekana kuwa anajua linaloendelea..

    Ila kasema kama Serikali neno PEOPLES POWER PEOPLES POWER kila kukicha linawasumbua akili...

    Nawakilisha
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pinda anajiaibisha kwa kujibu suala la mgogoro wa Arusha juu juu.
    Suala la Arusha tutalitatua bila kauli ya pinda wala nani. Nguvu ya umma itaamua.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimefurahi na huo msamiati mpya....ngeleja!!!! ha ha ha ha ha ha!!! On the other side,Pinda kapigwa swali na Regia Mtema kuhusu Ushoga akaanza kujichekesha kama mkuu wa kaya sijui kamuambukiza?

    Na amekwepa kujibu hilo kwa umakini.....akaulizwa ishu ya Meya wa Arusha na Kamanda Mnyika kama kawaida tena anaonyesha kuna uhuni tu unaoendelea na tusitegemee utulivu Arusha siku za karibuni...
     
  14. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili limesemwa na yeye mh Pinda wakati akijibu swali la mh Mnyika Bungeni juu ya hali ya Arusha inavyoendele.
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Yeye binafsi anaungana na kauli za watanzania??? Huyu vipi, kauli za watanzania ni zipi................ Hajuii akina aunt Moody nao wana kauli zao. Bongo havtuna viongozi ila waganga njaa tu!!!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lazima wakose usingizi, maana wanajua Nchi zote zilizofanya mabadiliko ni kwa njia ya Nguvu ya watu!
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Sasa anataka power iwe kwa nani?? CCCCCCCCCMMM???
     
  18. D

    DT125 Senior Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    CDM ina wabunge vichwa siyo masuburi wa magamba mlitamani wasiwepo ili mpate kupotosha kuwa wako Arusha na hawawakilishi wananchi wao, mbona mbunge mmoja tu wa CDM anawatosha, angalia magazeti kesho ya ni Pinda na Mnyika.
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA walianza kusema 'Peoples Power' kabla ya Tunusia na wakati wote huo serikali na hasa ccm walikuwa wanakebehi huo usemi. Ila baada ya Misri ghafla tukaanza kusikia malalamiko toka kwa hawa wakubwa hasa Chiligati alikuwa analalamika kama mtoto mdogo! Walifikia mahali wakasema 'vyama vya msimu'. Sasa kama kweli kama wao ni ngangari wasimame wenyewe bila msaada wa mitutu ya polisi.
     
  20. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Aangalie isimnyime na godoro la kulalia kabisa
     
Loading...