Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali ya kikubwa.....!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pomole, Mar 15, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu huwa wanapat vigugumizi katika mambo haya:-
    Mosi: Unakaa mahali na wanawake,siku mdada amefua na kuanika nje nguo zake za ndani,Je inaruhusiwa kama imeanguka kumuinulia au kama mvua inakuja kumuanulia na kumpelekea au kama hayupo kumuhifadhia?

    Pili:Ukiwa unaishi na mwenzio(mke/mume au mpenzi) ni wakati gani mzuri kunyoa vile vinyweleo vya kwapani au sehemu sehemu?Ni wakati akiwepo na anakuangalia au wakati hayupo na kwa nini.
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Maswali ya kikubwa, peleka kwenye jukwaa la wakubwa!!!
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    me naishi nyumba nzima peke yangu na bado sijaoa. so mvua ikinyesha inalowanisha za kwangu na sualu la kunyoa ni muda wowote bafuni nyumbani kwangu. ngoja tusubiri wachangiaji wengine. thanks kwa theads yako!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo title tu haitoshi kuona kuwa umepotea njia na kuleta MMU swali la wakubwa!!!

    Peleka kunakohusika tutakuja na majibu right???
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mmmh kwa kweli mimi siishi nyumba ya kupanga na wala sina mchumba so siwezi kukujibu
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    I am 30years old now, married with two babies now.....! je, huko nitafikaje?
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mambo smily,usiogope jibu swali la kawaida tu lol!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ingawa siishi staili hiyo but all in all ikitokea na mimi nipo karibu nakuokotea na kama mvua inakuja nakutolea na kukutunzia ndani bila wasiwasi wowote!!!
    Kuhusu kunyoa ikulu hilo swali la Dena Amsi ila anaogopa kujibia hapa sebuleni anataka discussion ifanyike chumbani!!!!:tongue:
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwandikie Invisible!
     
  10. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hello Uporoto, mzima wewe? Mwenzangu mimi naona aibu....!!! mbona wewe hujamjibu??!!!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Keren mi nikiokota chupi yako huipati tena lol!
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahahah....! Sasa utaifanyia nini???!!!!....lol

    usijefanya kama nani yule aliyekuwa anakusanya halfu akaanza kutafuta soko hapa JF....hahahah!
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naiweka sandukuni,yule jamaa aliwadharau kwani kasikia mnanunua chupi zilizotumika ?
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    waswahili wanasema akutukanaye hakuchagulii tusi!!!
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ungeiweka jukwaa la wakubwa ningechangia very independently. Kwa ufupi penye redi hamna swali sidhani kama natofautiana na wenzangu walio katika ndoa ila mimi binafsi nina jukumu la kumnyoa mwenzangu na yeye pia anawajibika kuninyoa
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni nzuri Naisubiri jukwaa la wakubwa
     
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    icho ni kitu kidogo, juzi nimepita mwenge nimemwona baba mmoja nyuma ya suruali kuna mav.i, yaaani, ni kama alijisaidia kwa utokukaa vizri yakadondokea nyuma ya suruali...watu wote wanamwona lakini wanashindwa waanzie wapi kumwambia. pili, utakuwa mtu mzima mwanamke amekaa uchi amekaa vibaya yaani na wengine siku hizi hawavai kufuli...watu wengine wanamwona, lakini utaanzia wapi kuwambia umekaa vibaya? hayo yote ni maswali ya kikubwa...
     
  18. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili ni jukwaa la wakubwa????????
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Hii kitu inaisha bateri
    Ngoja niweke kwenye genereta
    Ikisha kuwa super charge na turbo charged
    halafu nita conect na implare hapo katikti
    Nta funga westgate ili exhaust gas ibaki ndani...
    Hapo sasa tuna power ya kutosha
    halafu ntakujibu
    Better be prepare d.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    unaniruhusu nikikukuta njiani kama zipu imefunguka nikufunge?
     
Loading...