Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali ya ana kwa ana ya waziri mkuu ,Pinda leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngomicom, Jul 12, 2012.

  1. n

    ngomicom Senior Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau nisaidieni kujua, Mtoto wa mkulima leo kazungumza nini baada ya kutwangwa maswali mjengoni, nipatieni kipande nisikilize.
     
  2. a

    afwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hakuwepo bungeni na maswali na majibu ya papo kwa hapo hayakuwepo.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Leo kaamkia kwa bi mkubwa Namanyere..
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama hayupo anaekuwepo kwa upande wa serikali si ndio inabidi aingie kikaangoni ? au wanakaimu vyooote lakini siyo kipande cha maswali ya papo kwa hapo? wajenzi wa mnara wa babel luga zitatofautiana tu...
     
  5. m

    mwakijule Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwale na liwe
     
Loading...