Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maswali na majibu ya wanawake wanapotongozwa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by toghocho, May 17, 2011.

  1. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani mimi kitu kinanishangaza ni haya majibu ya wanawake wanapopigwa sound au kutongozwa, kwa mfano
    mwanaume; mi nataka niwe na wewe
    mwanamke; nina mtu.
    mwanaume; kwa hiyo?
    mwanamke; ndo hivyo..
    mwanaume; kwahiyo hunipendi, hunitaki?
    mwanamke; sio hivyo, nimekwambia nna mtu..
    kinachonishangaza:hivi kwani kinachowaweka watu pamoja ni kwa sababu hawana watu au kwa sababu wanapendana?
    kwanini wanawake hawako direct?
    angalia na hii;
    mwanaume; nakupenda sana, nataka niwe na wewe.(na maelezo mengine mengi kama kawaida)
    mwanamke; mi siko tayari
    mwanaume; hauko tayari vipi yani?
    mwanamke; kuwa na mtu kwa sasa..
    mwanaume; kwanini
    mwanamke; sijisikii tu
    mwanaume; kwahiyo pendo langu unalipotezea?
    mwanamke; hapana, siko tayari tu, labda mbeleni huko
    mwanaume; kama hunitaki sa hivi huko mbele ndo utanitaka?
    mwanamke; sio kama sikutaki, sema tu sijapanga kuwa na mtu sa hivi, huko mbele si unajua hakuna ajuaye future!!
    kinachinishangaza kwanini asiseme tu, sitaki sikupendi? afu kwani m2 huwa anapanga kuwa na m2 au anafall tu!!?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Akikwambia ana mtu anakua ana maanisha tayari anapenda na kupendwa kwingine!!!

    Kuhusu hiyo ya kutohitaji mtu na kama mtu anapanga kupenda au anapenda tu inahitaji maelezo zaidi.Kwanza inawezekana kabisa kumpenda mtu na usiwe nae kwasababu ya mikakati uliyojiwekea...ukielewa hilo utagundua kwamba hapo tatizo sio kupenda au kutokupenda bali ni kile kitendo cha kua na mtu!Pili wewe unapomfuata msichana kumtongoza kwasababu wewe umempenda haina maana kwamba na yeye atakua amekupenda tayari hata kama atakukubalia maana kuna uwezekano hakufahamu kiundani!!Wat wengi wanapenda kiakili
    zaidi.....ajue kwanza wewe sio mume wa mtu...una kagari...umesoma...sio mlevi n.k
    ndo aachie moyo wake kua huru juu yako!!

    Alafu unaposema kwanini mtu asijibu tu sikutaki au sikupendi kwani hayo maswali ya kwanini hunitaki hua yanatokana na nini.???Si mnaambiwaga hapana then mnaaza kutaka sababu....nazo mkishapewa mnataka kujua sababu ya sababu mpaka mtu anaboreka.Anzeni kuchukua HAIWEZEKANI kama haiwezekani na kusonga mbele muone kama kutakua na maneno mengi.Tatizo hapa ni kwamba wale wa no means yes wataachwa sana solemba!
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ewe ndugu; tafadhali sana, siku zote unapozungumza na mtu, hasa kuhusu maswala yanayoweza kugusa siri ilioko moyoni mwake, fahamu kuwa mara zote kila mtu huzungumza lugha mbili kwa pamoja; yaani "oral language" na "body language". Oral language is normally easy to be understood by the audience, but it also normally easy to deliver lies.... While body language mostly is very difficult to be understood by the audience, but under normal circumstances, nobody can lie through it, unless s/he has got strong preparations for....! Kwa hiyo mara nyingi mwanamke anapotokewa, hujikuta akizungumza lugha hizi zote kwa pamoja.... lakini yeye mwenyewe bila kujitambua hujikuta akizungumza vitu tofauti kabisa kati ya lugha moja na nyingine....! Kwa hiyo wewe unapaswa kuzungumza na "body language" na siyo "oral language".....! It is through "body language" you can catch a woman and understand her perfectly....! Please, read this between the lines... you may get some points sir/madam....!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanaume ujanja wanapokuanza ila ukitaka mnyamazisha anapojiweka karibu na wewe mpe kavukavu na kwa gafla NAKUPENDA uone wanavyonywea.

    Kuna mkaka bishoo mtaani kwetu akiniona anajificha manake nilimuumbua kwa kumpa hiyo mbele ya marafiki zake pindi nilipoona ananizengea.
    Duh mara akawa domo zege nikashindilia kama nitakavyo
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    We vipi umepotelea wapi na lile hitaji lako la mzungu? Mbona hujanijibu basi?
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ze sred is dead and gone
    Niliupoke ushauri wenu so nimefuta lile wazo
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Okay, lakini nimetoka nje na A-town kidogo, Nitakaporudi nitaku-PM walau tufahamiane... hahaha... japo sio kwa maswala ya kizungu tena....
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    well and good utaisoma
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    juzi imenikuta scenario kama hii......lakini kumbe alikuwa anamaniisha yes.......halafu huwa anavinga kweli mara aktaanza na kingereza chake hapo.......am am am, ..the thing is.....im not ready to b in r/ship....baadae ukikauka ukajifanya huna taimu nae utaoana anaanza kuja......inakuwa rahisi sana just like to push a drunkerd from a steep slope whose gradient is at infinity....unabeba mzigo na kutua ndani
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawapo straight kwa vile na sisi wanaume mara nyingi hatuko straight.
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hapo penye red ni kweli kabisa, hivi ni kwa nini ukishamweleza Binti lengo lako akakuzingua, ukimpotezea ndo inakuwa kama umempa kasi ya kujileta kwako? Wataalam hebu tujuzeni aisee....
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui ladies waliumbwa kwa formation ipi huwa sitongozaji kwa spidi namkuta mtoto naonyesha intention akishaelewa akesema sipo ready huwa sivungi nasepa kumbe smtime anakuwa anafeel attration ss sipendi drama utakuta miscall mara hi, maana hii game haina sense ladies Attraction has no choice if u feel smbdy funguka tu ile ya love is blind nowdays haipo kihivyo.
     
  13. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Code:
    
    
    umeona eeh, hawako strait, cha kushangaza ukimpotezea ndo anaanza ooh ulikuwa unanijaribu!!
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Code:
    
    
    sisi wakati mwingi tupo strait lakini wao mara chache sana wako direct, mara chache sana
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kutongoza ni kushawishi na wala sio kama unaenda kununua embe sokoni kwa kutarajia jawabu ya "zipo au hazipo". Ikiwa lengo lako ni "hit and run", ukiambiwa hapana maana yake ni hapana na hakuna jawabu mbadala. Ikiwa una lengo hilo, nafikiri maeneo ya kuwapata watu wa aina unayotaka yapo na kule hakuna maneni mengi. Lakini ikiwa una malengo ya muda mrefu basi ukubali kuwa mvumilivu na pengine king'ang'anizi katika mchezo wa "seek and hide". Hii itakupa muda wewe mwenyewe kujielewa kama kweli una nia na itampa muda mdada kukuelewa zaidi.

    Kitu cha muhimu katika kutongoza ni kueleza lengo lako tangu mwanzo na kuwa mkweli.

    Sishangai kuwa wadada hawako wawazi na kutamka mara moja (open & straight) kwa sababu na sisi wanaume hatuko hivyo. Mara nyingi huwa hatuwatendei haki dada zetu pale tunapowakabili kwa maneno matamu ya ushawishi yaliyojaa usanii na uongo tele kumbe tunataka kujiridhisha shida zetu kwa muda na baadae kupotea. Kigugumizi chao kinakusudia kukuelewa wewe ni mtu wa aina gani.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Please acha kutongoza wanawake wa aina moja..... Badilisha kidogo.. Na usi-generalise majibu ya woote yako hivyo...
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani kuna wa aina ngapi?
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Una uhakika Lizzy? anaposema hivyo wengine wana maanisha wanakuregezea njia, tumekuwa tuna wapata wengi tu hata humu JF kwa njia hizo kwanza ngoja nianze na wewe baada ya kusahau hii thread kama utaweza kukataa, maana nimekudondokea sana.

    Nimefanya deligence test Mpaka kwa wake za watu wanawake wa sasa hakupewa kukataa, labda husikomae ukikomaa hata mke wa mtu unagonga.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nna uhakika sana....ila sio wote sasa!!

    Mmmh unataka kunijaribu eehhhh???!Haya tuone hayo maneno unayowadanganyaga nayo hao unaosema hawana kukataa!!
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lizzy, umenikumbusha SITAKI NATAKA!
     
Loading...