Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali muhimu kwa Mizengo Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyamahodzo, Jul 14, 2012.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa wewe ni Kiongozi wa Juu katika nchi hii, na kwakuwa wewe si Kiongozi wa Juu kabisa ktk nchi, na kwakuwa wewe kwa kutumia madaraka na mamlaka uliyopewa ulishindwa kuuzuia mgomo wa Madaktari wa awamu ya kwanza na ya pili, hadi Kiongozi wa Juu kabisa alipoingilia kati, na kwakuwa unajua maendeleo ya mazungumzo kati ya Kamati ya Madaktari kwa upande mmoja na Serikali upande wa pili:
    1. Mara ya mwisho kufanya mazungumzo ya ana kwa ana na Dr S. Ulimboka ilikuwa lini?

    2. Mara ya mwisho kuzungumza na Dr Ulimboka kabla ya kutekwa ilikuwa lini na saa ngapi?

    3. Unakumbuka ni siku gani katika mazungumzo na simu na Dr Ulimboka umewahi kutumia neno "chonde chonde"? Ulikuwa unamsihi afanye nini?

    4. Unafahamu nembo na muhuri katika document ambayo watesaji waliyokuwa wanamwonyesha Dr Ulimboka asaini ni vya nani?

    5. Unafikiri ni kwanini ulisema wewe "si muumini wa Mungu bali ni muumini wa dini"? Ufafanuzi wa kina.

    Nitarudi kukuulizamaswali mengine kabla sijaenda kwa Abdiel/Abedi/Ayoub.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Response yake itakuwa kati ya haya
    1. Kumwaga chozi
    2. kwa kujitutumia atasema "liwalo na liwe"
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Futa machozi, kisha nijibu swali hili;
    6. Kabla ya kutamka "Liwalo na liwe" Bungeni, usiku uliopita uliwasiliana na nani ambaye ni daktari wa tiba?
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Atahesabu pete alopewa na ULOKUNYATULE.
     
  5. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    du! Makubwa-!
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    8. Je! Unamfahamu ULOKUNYATULE?

    9. Unaweza kukumbuka alikupatia vitu gani na vina makusudi gani?

    10. Je! Mlipeana ahadi yeyote na ULOKUNYATULE?
     
  7. m

    mwakijule Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....chonde chonde msinihukumu mimi mtoto wa mkulima....,
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkulima tafsiri yake iko tofauti serkalini
     
  9. A

    Alfred Ngowi Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe ndugu kama kweli unania ya kumuuliza Mtoto wa mkulima hayo maswali na kama kweli unania ya kujibiwa na huyu bwana hayo maswali unategemea atakujibu hapa????? kwanza sio member wa JF. Nalazimika kuamini kwamba unania nyingine na sio kuuliza hayo maswali na kujibiwa hayo maswali pole sana kwa kuwa tumeshaijua nia yako mapema na unachodhamiria kukifanya hasa kimeshashindikana kwahio unapoteza muda wako. Ni vyema utafute shughuli ya kufanya na sio hii.
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Pinda alikuwa TISS na alifanya kazi hiyo kwa mda mrefu sana akiwa IKULU kabla ya kuingia siasa.

    LIWALO NA LIWE ni coded words ambayo ina maana kubwa sana kwa TISS.

    Na maana yake tumeifahamu sasa kwa kile alichofanyiwa Dr. Ulimboka.

    Coded ya LIWALO NA LIWE imekuwa UNCODED, Sasa hawezi kujificha tena.
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kadri siku zinavyosonga,tutaendelea kufahamu mengi juu ya wahusika. Maoni yangu ni kwamba Pinda alihusika kutoa amri akiwatumia baadhi ya watu ktk TISS na Polisi. Lakini mpango wao haramu umekwama na umechafua vyombo vya usalama na serikali. Rais asione aibu kuwakamata wahusika na kuwapeleka Mahakamani. Hizi stori za Mkenya ni za kipumbavu na kipuuzi kama ilivyo utekaji wa Ulimboka.
     
Loading...