Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali magumu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ludoking, Dec 6, 2010.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi kitendo cha Kikwete kuongeza ukubwa wa Baraza lake la mawaziri, ndiyo kusema kaanza kutekeleza ahadi yake ya kuongeza ajira? Tamko la Mizengo Pinda wakati akihutubia alipoteuliwa kuwa Waziri Mkuu kuwa Wabunge wataendelea kumuenzi Sitta, ni maneno yaliyotoka moyoni kwake au Kejeli? Hivi kwa nini Kikwete aliamua kutumia Familia yake wakati wa mchakato wa kutafuta uraisi kuanzia kutafuta wadhamini hadi kampeni?
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Holly CR.AP!
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli hayo ni maswali magumu!
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watanzania kila siku tunajikuta kwenye maswali magumu yasiyokuwa na majibu na kubaki kulaumiana tu.
     
  5. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Tatizo sio ukubwa wa BARAZA, tatizo ni GHARAMA za baraza
     
Loading...