Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali magumu sakata la Dr. Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Jun 29, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    1.Je ni serikali kweli imehusika?
    2. Walikusudia kweli kumuua au kumtesa tu?
    3.Kwa nini hawakumuua?
    4.Kwa nini huo mpango wa mauaji ulipangwa kizembe hivo?
    5. Kuna mkono wa mtu au kikundi kingine nje ya serikali eg. Blandina Nyoni?
    6. Je serikali kama ndio wamehusika kwa nini wameharakisha hivo na bado waka fail, kwann wasingesubiri mgomo ukaisha?
    7.Bado kuna mpango wa kumuua upo au umeahirishwa?
    8.Serikali kama ilihusika inakuja na cover story gani kujisafisha?/
    9.Haya matukio baada ya tukio yanaashiria nn? mfano usalama wa taifa kukamatwa chooni muhimbili akiwasiliana? mtuhumiwa kumtembelea ulimboka na ulimboka kumtambua??
    Hebu tutulize akili zetu tutafakari kama great thinkers tujaribu kupata majawabu!!
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    1;NDIO
    2;WLIKUSUDIA KUMUUA
    3;MUNGU HAKUPANGA ULI AFE (Daniel ndani ya tundu la Simba wenye njaa)
    5;HAPANA HAKUNA KUNDI LINGINE ZAIDI YA SERIKALI
    6;SERIKALI HAIWEZI KUMSHINDA MUNGU
    7;WAMEPATWA NA KIWEWE MPANGO UMEAHIRISHWA
    8;ITAKAA KIMYA KAMA KAWAIDA SI UMEONA PINDA KASHINDWA KUTOA TAMKO JANA BUNGENI
    9;MATUKIO HAYA YANAASHIRIA KWAMBA SERIKALI NDIO MHUSIKA MKUU WA TUKIO ZIMA LA UTEKWAJI WA DR ULI

    Get well soon Dr Uli
     
  3. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungu akisema NO ata-utumie ujuzi gani utaaibika tu.
     
  4. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuna watu walikuwa na madeal makubwa ya kifisadi na wizara ya Afya, wakipata pesa kupitia reagents na machine za HIV, Sare za madaktari na tenda zingine. Mgomo wa madaktari umeathiri biashara zao, Je, hao nao wana nafasi gani kwenye utekaji nyara na uteswaji wa Dr. Ulimboka? Je mgomo wa Madaktari uligusa masrahi yao?
     
Loading...