Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa waziri mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ptz, Jul 5, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh Mbowe anamuuliza Mh Waziri mkuu kuhusu mauaji kwa raia na hasa mauaji yanayotokana na vyombo vya dola?
     
  2. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kajibu namna gani waziri mkuu?
     
  3. P

    Ptz JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pinda kajibu kwa kusema kuwa Serikali inajitahidi kuchunguza na kulitolea taarifa. Swali la Nyongeza mh Mbowe kapendekeza kuundwe tume huru na hasa kwa Dr Ulimboka kwani kwa kuiachia Police wakati wanahusishwa moja kwa moja ni kuipunguzia sifa nchi hii
     
  4. P

    Ptz JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuhusu la Dr Ulimboka kasema halimwingii akilini kwa police au serikali kuhusishwa na Tukio la Dr Ulimboka na kuwa hata mh Mbowe hana hakika nalo na kuwa nchi hii haijapoteza sifa kwa mauaji ya raia na pia ikiwepo tukio la kupigwa kwa Dr Ulimboka
     
Loading...