Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa waziri mkuu leo bungeni, mjadala matumizi ya fedha za serekali kuendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Apr 19, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    BUNGENI

    Kipindi cha maswali na Majibu kwa Waziri Mkuu kitafuatiliwa na muendelezo wa mjadala wa matumizi ya fedha za Serekali, kindly like our radio on TUNEIN Page


    Fuatilia.


     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, Kama kawaida ya siku ya Alhamisi, bunge huanza kwa maswali ya moja kwa moja kwa Waziri Mkuu

    Swali la kwanza ni toka kwa Kiongozi wa Upinzani Bungeni.
    Mhe. Mbowe " ....Kwa kuwa Katiba inaeleza haki ya kupiga kura ni miaka 18, kwani nini wananchi wananyimwa haki hiyo katika chaguzi ndogo?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante eti Arusha Mambo radio inamilikiwa na LEMA?
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    usisema hayo, CCM wataifunga sasa hivi!

     
  5. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Inamilikiwa na UVCCM Taifa
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Asante, tunakupata sasa
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmiliki simhuitaji kama ni uv ccm naacha kusikiliza
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Leo Mbowe hajasema lolote?
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu sana ila nasikiliza kupita RTD. Mambo bye.
     
  10. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh Mbowe: Waziri Mkuu kwa nini daftari la wapiga kura halirekebishwi hali inayowakosesha haki wapiga kura wengi kutumia haki yao kikatiba ya kuchagua viongozi wanaowataka.

    Mh. Waziri Mkuu: hata sisi tumepata malalamiko hayo kwa namna zetu:

    Mh Mbowe: tuahidi kuwa makosa hayo hayatatokea kwa Chaguzi ndogo zijazo:

    Mh. Waziri Mkuu: Ahhh siwezi kukuhakikishia moja kwa moja kwa sababu mimi ni mtendaji mkuu wa shughuli za serekali Bungeni sasa nikihakikisha moja kwa moja ninaweza nikawa sijazitendea haki taasisi nyingine katika jambo hili, ila tutajitahidi...
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kikao cha 10 cha Bunge kinaendelea na Waziri mkuu anaendelea kujibu maswali.
    Kaulizwa kuhusu wakulima wa pamba huko Tandahimba ni lini watalipwa fedha zao?
    Jibu:Kasema benki kuu imekubali kutoa mkopo Wa bilioni 54 na fedha hizi zitasambazwa ktk matawi ya benki kwa kuanzia na NMB hivyo vyama vya kukopesha wakulima vipeleke maombi Yao.
    TAARIFA:Wananchi wanaodai chenji Yao wameshachoma kituo kidogo cha polisi pamoja na fujo zingine zinazoendelea.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Waziri wa nishati na majini-Madame Spika.
     
  13. H

    Hobic11ac Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii nimekuwa nikisikiliza na kutazama kipinda cha maswali kwa waziri mkuu lakini majibu yanayotolewa na pinda huwa hayalingani na cheo chake kwani ni ya kubabaisha sana hayana 'tamko la waziri mkuu' kama ambavyo wengi hutarajia. Waziri mkuu anaogopa nini au nani.
     
  14. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna mbunge ana lalamika kuhusu maneno machafu kwenye kampeni za uchaguzi...
     
  15. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mshama: wanawake wengi hawapigi kura kwa kuogopa ukosefu wa amani
     
  16. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    sauti zikasikika toka kwa mbunge fulani "MUONGO"
     
  17. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wanaleta janja ya nyani maana wanajua wakiliboresha sasa hivi itakula kwao kwenye chaguzi ndogo...hivi kazi ya uboreshaji wa hili daftari iko chini ya nani?
     
  18. m

    msambaru JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Huyu mzee mi nadhani ni katekista wa jumuiya yake, he is so polite au mwoga au msanii au msaliti wa watz, anapenda kuwaplease watu hata ktk mambo yanayohitaji kauli ya serikali. Amewekwa hapo kama shock absober.
     
  19. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu waziri mkuu lo!!1 kila kitu mchakato mchakato...ahadi za mwaka juziiii bado zipo kwa mchakato
    kuna mmoja kasema ati piga geuza bajeti ya mwaka huu haitapita ha haa haaa!!!
     
  20. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vitambulisho vya uraia - mchakato
    miaka mingapi wanaongelea hii mchakato !!
     
Loading...