Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa rais Kikwete na yatokanayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 9, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Naam,

    Tido Mhando anaongea lakini sauti ilikuwa haisikiki vema na wamerekebisha.

    Toka magazetini:

     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Naam...kumekucha!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    So kwenye hii thread tunatakiwa kuandika maswali yetu halafu yafowadiwe kwa raisi?
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tido anasema wameshapata maswali takribani 2,500 ya sms na karibu emails kama 500 hivi.

    JK anasema atawajibu mmoja baada ya mwingine hata baada ya kipindi.

    Atatafuta namna nyingine ya kujibu maswali baadae hata isipokuwa kwa njia ya Television
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ameikana Ilani aliyochotea kura kuwa hakuiandika yeye na kama angiandika yeye ..... anaogopa sana

    Swali la kwanza kutoka kwa tido guess what? Shule za Loawassa na mafanikio yake na mkuu anashusha data dalili za kwamba alishaambiwa kabla
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    JK anasema kama ni yeye basi shule za kata asingeziingiza kwenye ilani ya uchaguzi ya CCM lakini kwakuwa CCM anayegombea haandai ilani basi hana budi kuitekeleza.
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Shalom, jamaa hapo kachemka. Nadhani Tido hakumwandaa juu ya swali hilo!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama issue ya takwimu ina msaada sana na inapoteza muda wa kujibu maswali mengi... Hapa washauri wake wangemwambia namna ya kutumia dakika 90 hizi
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Mwulize kwa nini alisema hajui chanzo cha umaskini Tanzania
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona Rais anamwaga takwimu kama vile Maswali ya Tido alikuwa anayajua
     
  12. M

    Mukubwa Senior Member

    #12
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kama issue moja inachukua muda mrefu hivi atajibu maswali mangapi?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Wajina...you're da man! Sasa namsikiliza laivu kabisa. Siyo huyu Invizibo anaandika andika tu.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mkuu ngabu
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Sep 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Anazungumzia ujenzi wa maabara....na dola milioni 90 walizoahidiwa na ADB
     
  16. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    JK ametoa weakness kubwa ya CCM kwamba mgombea haruhusiwi kuhusika ktk kazi ya kuandaa ilani ya uchaguzi. Pia ame-disown ilani anayoitekeleza sasa. Kwamfano anasema ingekuwa ilani imeandaliwa naye asingeweka suala la Sekondari kila kata.

    Binafsi naona amekuwa muungwana kuonyesha tatizo/matatizo yanayotokana na ilani hiyo.
     
  17. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  18. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    leo kazi ipo, naona mh ameshaikana ilani ya ccm kuwa yeye hakuandaa, kwahiyo kuna uwezekano mkubwa akakwepa kujibu swali lolote linalohusianb na ahadi zake kipindi cha
     
  19. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ameshakula dk 15 kwa hilo swala la sekondari du na kuwa bush na obama watakavyotusaidia kutufundishia walimu.
     
  20. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa anapoteza muda mwingi na haongei kitu cha maana
     
Loading...