Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa Nape: Shahada feki mlizokamatwa nazo zilitoka wapi?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Return Of Undertaker, Oct 30, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Napenda kuwauliza ccm na msemaji wao wa chama bwana Nape katika uchaguzi. Wa madiwani uliofanyika Jumapili kuna zaidi ya shahada 100 zilikamatwa na wanachama wenu mliowatuma kukupigia kura chama chenu.

    Hiki chama bila wizi na rushwa hakiendiii?

    Kwanini ulikataa kuzungumzia swala la rushwa kwenye uchaguzi wa vijana na ukawa mkali kunani?

    Vipi wale mafisadi mliowapa miezi mitatu na sasa almost mwaka na mpo kimya?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    mmmmh huyu atakuhjibu nini Mpwa, heri hata ungekaa kimya tu, ataishia kuleta hadithi za Abunuasi real I tell you
     
  3. FOR 2015

    FOR 2015 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Return of the Undertaker,,,,mi nadhani ungemuuliza Nape,,,yeye naye shahada yake ni ipi na alimaliza chuo kipi,,,maana naanza kuhisi labda kuna viongozi wa CCM wana shahada za kufundisha wizi wa shahada including Comrade Nape....jamani 2015 si mbali na lazima tuwe na tume huru
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nape na vuvuzela are two synonymous names, hakuna haja ya kumjali.
     
  5. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,828
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    chama bila rushwa hakiendi.ni sawa na CDM ISIVYOENDA BILA YA HELIOCOPTER
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red, kwani mkuu vuvuzela lina uwezo wa kusema? Vuvuzela kazi yake ni kupulizwa tu ndiyo litoe mlio.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
Loading...