Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa Mhe. Mnyika na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Nov 30, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NAHESHIMU VIONGOZI WANGU NA SIIPINGI CHADEMA ILA KUOMBA NA KUKUTANA NA RAISI KIKWETE KULIKUWA HAKUNA MAANA YOYOTE KWANI HAKUNA KILICHOBADILIKA,MSWADA UMEPITISHWA NA BUNGE NA KUSAINIWA NA RAISI KAMA RATIBA YA MAGAMBA ILIVYOKUWA,NAFIKIRI KWA HILI LA KUOMBA NA KUKUTANA NA RAISI TENA MARA MBILI HALIKUWA LA MSINGI.

    NI BORA KUKAA KIMYA KAMA NSSR AU KULETA JAMBO HILI KWA WANANCHI MOJA KWA MOJA LAKINI KUKUTANA NA RAISI NA KUMSHAURI NI SAWA NA KUCHUKUA KESI YA NGEDERE NA KUMPELEKEA TUMBILI.

    NA SASA NAFIKIRI ILIKUWA BORA KUKAA BUNGENI NA KUJADILI MSWADA KULIKO KUTOKA KWANI MNAKIMBIA KWA SHANGAZI (BUNGENI) HUKU MNAOMBA KUKUTANA NA MJOMBA(IKULU) SIO SAWA

    TUBADILIKE HILI LISIJITOKEZE TENA NI LAZIMA TUSOME NYAKATI NA MISIMAMO YA MAGAMBA HASA WAKATI HUU AMBAPO CHAMA CHETU KINAKUA KWA KASI

    JK na makinda ni pete na chanda
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Umenena mkuu ,hata mimi nilishangaa sana cdm kuomba kukutana na prezdaaa ila nilikuwa nasubiri nione haka kamchezo katampata nani ila kwa haraka kamempata chadema

    nimeona picha za magwanda wakifurahia kupozi na mkuu wa magamba mmh inanipa shaka ila naamini tutarudi kwa mstari
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Huo ndio unafki mlikuwa wapi siku zote msishauri mpaka mkulu amesaini ndio mnaanza kusema cdm wamekosea??

    Magamba nyie mko kazini
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wamechemka na sasa wamekuwa CCM C hahahaaaaaa upende usipende
     
  5. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Katika Hali ya Kawaida Ukitaka Kufanya Mambo yaende Vizuri siku zote Jaribu Njia Ya mashauriano na Ikishindikana Hii njia ndio Unachukua Njia Nyingine!! Unakumbuka Hata waliotaka Kumtoa Gaddaffi Walimuomba sana Wafanye Mashauriano au La astep down!! Yeye Ghadaffi akawadharau na Kuwaita Panya!! Ila kwa sasa Tunaona Panya wameweza Kuangusha Kabati!!!
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    good ideas
     
  7. N

    Ndole JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CDM hawajafanya makosa hapo. Ushauri waliotaka umfikie mtu anayeitwa raisi umemfikia sasa kama ule ushauri utaumwaga shauri yake.
    Na hapo ndo CDM wanaweza kuanza kampeni yao kwa uzuri kabisa.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Umesema vyema kijana .What Chadema did ni kitu ambacho kila mtu atakisema baadaye .Chadema kuingia barabarani kupinga sasa wataeleweka zaidi kuliko ambavyo ingalilkuwa without seeking to meet the Prez na siasa si uadui ni utofauti wa mawazo na mitizamno .
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    SEMENI MSEMAVYO ILA UKWELI NI KUWA CDM ILICHEMKA KUOMBA KUKUTANA NA KIONGOZI WA MAGAMBA TENA TULIYEMKATA AKUWA SIO RAISI HATUMTAMBUI

    leo tunamtambuaje na uchaguzi bado??
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    siasa hiyo mbowe.........acha hasira!
     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    'ha ha ha arawa kweli tusaidie hili, tunakuahidi kwa kweli babangu na sie tukipata ukuu tutakujali aisee'... 'ha ha haa ingawa mkiwa kwenu huwa mnanitukana na kunibeza lakini msijali tuko pamoja wapinzani wangu
     
  12. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu CHADEMA was right 100%. Strategically inawapatia upper hand kuwa wao si watu wa vurugu kama ambavyo Magamba wamekuwa wakitaka kuwafanya wawe. Ila ni watu wa kudai haki kwa njia za ustaarab na wakishindwa wanawarudihia agenda wananchi. Sasa kitakachotoka kwa wananchi wa kulaumiwa si wao ni yule aliyewapuuza.
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu niwachache wenyekutambuwa hayo cdm wamemaliza lolote litakalo tokeya atabebeshwa jk ameonyesha kutowajali
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    CDM ITASIMAMA IMARA SIKU ZOTE NA ITASIMAMIE KWELI KWA NJIA YOYOTE HATA KUFUNGWA JELA ,KUUAWA NA KUFA,SIKU ZOTE UKWELI NDIO NGAO YETU

    JK TULIMFUATA ILI KUMUAMBIA UKWELI LAKINI YEYE KAONYESHA DHAHIRI UDIKTETA WAKE HAIJALISHI BADO TUPO HAI TUTAENDELEA KUPAMBANA MPAKA KIELEWEKE

    hakuna kulala mpaka tumeingia IKULU
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Najua hili neno la kupakatwa wa cdm wengi huwa hampendi kulisikia, ila kwa hili la katiba cdm imepakatwa

     
  16. U

    Umsolopogas JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo pamoja wa nchi hii. Hawana meno. Tusubili kwanza yaote
     
  17. babad

    babad Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sikubali kama CHADEMA walichemsha kuomba kukutana na president sasa naamini kama ndo haya waliyokubaliana haina maana
     
  18. y

    yaya JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, wahenga walisema asiyejua maana, haambiwi maana. CHADEMA wamefanya kitu kizuri ambacho mwenye uwezo wa kuzichambua duru za kisiasa watasema well done CHADEMA!Kabla ya kususa mjadala wa Katiba kule bungeni, wakaacha ushahidi wa msimamo wao ktk Hansards za bunge.Wakaona pia wasiishitaki serikali kwanza kwa wananchi bila kujibu swali tarajiwa kutoka kwa hao wananchi kwamba Je? mliishauri nini serikali kuhusu sheria hiyo ya mchakato wa katiba mpya nayo ikakataa hadi kuamua kuishitaki kwetu? Majibu wameshayapata; mapendekezo yetu tulimkabidhi Mhe. Rais akayakataa.Kwa hiyo mnaobeza ni kwamba, hamjausoma bado huo mchezo mkauelewa!Ni sawa na mchezo wa chess.
     
  19. I

    Idodi Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA itabaki kuwa CHADEMA forever. Ni chama imara na kina sera imara
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    humu watu wengine wanafuata upepo tu lakini ni damu ya kijani isipokuwa wanaogopa kujitokeza hadharani. huwezi ukasema cdm wamekosea either kwa kutoka bungeni ama kwa kumwona mheshimiwa rais. tuache unafiki jamani tuangalie je hiyo sheria iliyopitishwa inamapungufu ama haina? kama haina basi ndo tuwalaumu chadema lakini vinginevyo hawana makosa yoyote tutambue kudai haki hakuna lelemama si mnaona hata vyuoni mpaka wanafunzi wagome ndo matatizo yanatauliwa.

    Ni kazi kweli kulitoa gamba hili
     
Loading...