Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa Mbunge wangu: MH WENJE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marire, Aug 3, 2012.

  1. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mwanchama wa chadema na ni mkaa wa mwanza,kuna mambo nimekuwa nikijiuliza,
    1.mbele ya pamba police post kuna ujenzi unaendelea pale yapata miezi 8 na kwa muonekano ujenzi na vifaa wanavyotumia havina kiwango kabisa japo mimi sio injinia.
    2.stand kuu zinakoingilia daladala za airport na kutokea kuna mashimo makubwa sana yana miezi kadhaa pale.
    3,kuna ujenzi unaendelea mlango mmoja ambao wanaziba shimo week karibia 2 sasa hauna kiwango pia.
    3.kupaki gari mjini tunaambiwa tulipie kwa kutwa sh 900 toka 500 kuna uhalali wowote?
    Naomba kupata ufafanuzi najua ukiwa kama mbunge hutoi pesa mfukoni ila una jukumu la kufutilia .
     
  2. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mkuu na hapo nadhani hujamaliza,
    maeneo ya VOIL kipo kipande cha mita kumii karibu na reli, sasa mwezi wa tatu huu,
    na buzuruga - nyasaka - pasiansi/kilimahewa huu ni mwaka wa pili
    Tenda zote hizi amepewa Nyanza Road Works - anaitwa mwekezaji wa ndani
    Mwisho wa siku ndo anashindwa kumaliza project, budget kila mwaka inazidi kupaa, kazi inaharibika
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kupaki gari kwa kutwa Sh900? Kwa mwezi Sh27,000 kwa mwaka Sh324,000...Meya Chadema, Mbunge Chadema, Madiwani wengi ni wa Chadema.
     
  4. I

    Ichobela Senior Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ki ukweli hapa panahitaji majibu,rafiki yangu Wenje si uzi wa kudharau,tunakuomba ujitokeze utupatie majibu mkishirikiana na Kiwia kwa barabara la Buzuruga hadi Pasiansi.
     
  5. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hayakuhusu, funga bakuli lako chafu!
     
  6. k

    kessy kyomo Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipande cha pale voil kiko chini ya taroads ambacho kinawekewa zege lenye nondo na kufanya kazi ya pale kuwa ngumu kutokana na kutokuwa na diversion hivyo kuradhimisha mkandarasi kufanya nusu upande ilikuweza kuruhusu flow ya traffic na curing pia,mradi wa k/hewa buzuruga ambao contractor ni nyaza unategemea fedha za european unioun kwa hiyo wanaendesha mradi kotokana na flow ya pesa.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu pole sana kwa changamoto hizo,
    lakini mbona uhulizii kuhusu MAISHA BORA KWA KILA MTANZANZANIA? Maana hili nalo ni la muhimu sana kwani huu ni mwaka wa 7 sasa hakuna kitu.
     
  8. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    rais thithiem,waziri mkuu thithiem,madam spika thithiem katibu mkuu kiongozi thithiem,mfumo wote serikari thithiem.migomo kula kukicha.hushangai hilo.
     
  9. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh,wenje karibu.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa hiyo Chadema nao wanapata Excuse ya kufanya ufisadi sasa kwa nini mnawadanganya wananchi kuwa mnataka kuwakomboa.
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa halimashauri ipo chini ya cdm wao ndio wanakusanya ushuru na kuna kero ndogondogo wanaweza kuzitatua bila kuhangaika na serekali ya sisiem,kama wanavyojitahidi kwenye usafi.ni vizuri tukosoane kuliko kukosolewa
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nani alikwambia kuwa hizo hela zinaingia kwenye mifuko ya Chadema?
     
  13. i

    ikingura Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia ni mkazi wa mwanza na nipo mwanza, sijaridhika kabisa na utendaji wa halmashauri inayosimamiwa na Chadema kama ilivyokuwa kwa CCM mambo ni yaleyale, kumbe hapa tatizo sio chama ni watu.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280

    Jasusi, hizo pesa ndio zimefanya Meya wa Jiji la Mwanza (Chadema) kupigwa chini kwa ufisadi...ebu tuambie sheria za Jiji zinatungwa na nani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Pro-Chadema bana kwa hiyo wewe kujadili mambo ya CCM, CUF, Chadema, ruksa mie siruhusiwi kujadili mambo ya Chadema.
     
  16. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua hawa jamii ya kina Wenje na chama chao hawakujiandaa kuongoza hizi halmashauri kama ambavyo hawajajiandaa kuongoza nchi yetu.budget ya halmashauri wanapitisha wao chini ya mayor wa chadema sasa kwa nini wapandishe tozo la parking kwa asilimia karibu mia moja
    .Ukumbuke hata Moshi ilitokea hivyo kwa dala dala na mabasi mpaka waligoma.kuendesha nchi is not like sipping mbege my dears.
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mh Wenje na Mh Mnyika mnalaumiwa sana na wananchi wenu
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Madiwani wa Chadema ndio wengi katika halmashauri ya Jiji la Mwanza na ndio wametoa Meya wamepitisha sheria ya Jiji kupaki magari kwa kutwa ni Sh900 wastani wa magari 500 kwa mwezi wanakusanya 13,500,000 kwa mwaka wanakusanya kiasi cha 162,000,000 kwa gari 500 tu...hizi pesa zinakwenda wapi? Wenje wasaidie wakazi wa Mwanza.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ulizia hayo matrilioni yaliyokutwa huko uswisi kwanza mkuu !!!!!!
     
  20. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jadili ya wezi wenzako CCM na mikakati yenu ya kifedhuri ya kuwakandamiza watanzania kwa masilahi yenu!
     
Loading...