Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mensarum, May 7, 2009.

  1. M

    Mensarum Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna jamaa wamenitonya hapa watakutana na JK mchana huu hapa DK. Mimi nipo mbali kidogo na Copenhagen so kama kuna maswali mnadhani
    ni muhimu akaulizwa mnaweza kunipenyezea kabla ya 11:30am sawa´na 12:30pm East African time.

    Nasubiria, then Mods mtaiondoa baada ya huo muda asante´ni
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba uumuulize Nini alichowafanyia waTz tangu awepo madarakani 2005??Umaskini wa waTz umekithiri ni nini matarajio yake kwa kipindi kijacho!
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,594
    Likes Received: 9,149
    Trophy Points: 280
    Akiulizwa kwa nini Rostam na wenzie (mafisadi) wake wako juu ya sheria ingekuwa vema sana
     
  4. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2009
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunaomba umuulize mchakato wa Dual Citizenship umefikia wapi? Swali la pili Watanzania walio Nje, watapiga kura Uchaguzi wa 2010? Swali la tatu , Atatoa nafasi mbili za ubunge kwa Diasporas? kama ilivyo kwa makundi mengine maalumu, kwa lengo la kuchota utaalamu wao, market knowledge, foreign policies, na FDI's?
     
  5. M

    Mensarum Member

    #5
    May 7, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nanawakilisha hivyo hivyo bila kuchuja
     
  6. M

    Mensarum Member

    #6
    May 7, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani hapa tumefikia mwisho
    naenda kazini na hayo ndio maswali nitamtumia mkuu atakaenda kwenye hicho kikao
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tafadhari muulize amekumbuka bakuli la mthaada
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alisema madini itakuwa win win situation kwa kurekebisha mikataba mbona kimya? mbona mapendekezo ya kamati zote za madini anayafungia kabatini?
     
  9. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Diaspora kupewa nafasi bungeni is a rather foolish idea. They are not a disadvantaged or less fortunate group.. Its just a minority, like the number of people with more than 1million dollars.. so on that argument they too should get representantion. Diaspora ya watu wasiotaka kwenda kujenga nchi... they would rather kaa-MBELE tuu...lol
     
  10. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2009
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari record na utuletee video yake hapa!
     
  11. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aulizwe safari ya kuja huko na ujumbe wake imegharimu kiasi gani? Na je mafanikio ya safari hiyo yanazidi gharama hizo?
     
  12. Z

    Zahir Salim Member

    #12
    May 8, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali Aulizwe kuwa kuna dalili tosha ya Wazanzibari wote hawataki Muungano pamoja na Karume jee ataendelea Kuulinda Kwa Nguvu au atakaa chini kuandaa utaratibu wa KURA YA MAONI YA KITAIFA JUU YA MUUNGANO.
     
  13. Z

    Zahir Salim Member

    #13
    May 8, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali aulizwe yale Majengo ya Kifahari anayoyajenga Chalinze pesa zake kazitowa wapi? ikieleweka kuwa CCM haina sera ya UBEPARI na aeleze alipoingia Madarakani mali alizo nazo alizioredhesha na zinalingana na alizo nazo sasa
     
  14. DDT

    DDT Member

    #14
    May 8, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anyway kumuuliza ni sawa, ila ubongo wake wa kipanzi panzi unaweza kutoa jibu la kukera zaidi. Kimsingi JK hana majibu ya kuleta suluhu, ni chekacheka boy. Miaka 4ameulizwa maswali na amejibu na hakuna kilichobadilika saana. Nadhani kugoma kumuuliza maswali inaweza kuwa tiba ya majibu yake ya kisiasa
    ninaota tuu ndugu zangu mnisameheeee.........
     
Loading...