Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Apr 19, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mhe. Rais JK nina maswali machache naomba uyapatie majibu:
    1. Je ripoti ya CAG umewahi kupewa na kuisoma au kusikia hoja zake?
    2. Je mijadala ya wabunge wakiwa bungeni huwa unasikiliza au kupewa taarifa ya mijadala hiyo?
    3. Je kashfa zinazotolewa dhidi ya serikali yako hususan mawaziri unazifuatilia au unazipuuzia?
    4. Je kutokana na hali mbaya ya kiuchumi Taifa inalokabiliana nalo, una mikakati ya kutunasua au umekata tamaa?
    Mhe. Rais huenda ukijibu maswali haya utapunguza hasira walizonazo wabunge na wananchi kwa jumla.

    Salam aleykuum!
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye kusoma report sidhani kama kuna huo muda kwani Vasco Da Gama wa zamani alisoma kwanza kabla hajaanza exploration yake laki huyu wa sasa kaanza kwa kasi sana hadi anamfuata Maximo wewe unafikiria huo muda wa kusoma report ya kurasa nyingi kwa makini anao.
     
  3. m

    msambaru JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Jamani rahisi wangu, ukoje? hv huyu jamaa hua anashauriwa na nani?
     
  4. i

    iseesa JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajui kama kuna ushauri
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    JK ana washauri wengi na idara ya mawasiliano, kwa nini hawamsaidii?!
     
  6. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo mijadala ataifuatilia wakati gani wakati kila siku yuko safari au anapanga safari ifuatayo, leo Brazil, kesho ...
     
  7. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kwani wao hawapendi kula bata? Hakuna nchi kama hii bana.
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Malawi kumzika Bingu Wamtharika!
     
  9. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hashauriki hususan kwa suala la maendeleo ya nchi.
     
  10. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafahamu kila kitu na ndiye mhusika mkuu kwa yaliyoandikwa katika hiyo ripoti
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk sina hakika kama alishawahi kusoma ripoti yoyote, unless kama ipo kwenye CD au DVD aiangalie kama movie wakati anasafiri kwenye ndege.
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu
    Samahani Bwana, unajua as of recent, nimededicate muda mrefu zaidi kuchangia thread moja iko kwenye jukwaa la JAMII INTELLIGENCE titled MIZIMU, kwa hiyo niko very sensitive na issues za mizimu.

    Swali la Msingi
    Haya Maswali unamuuliza Julius Kambarage au Jakaya kikwete, naomba Jibu kabla sijachangia?
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Halafu juu ya hilo swali kama ni JK wa sasa kweli unamuona yuko kusoma mareport ya page 100 kweli
    Atasafiri muda gani sasa akikaa kusoma report zote hizo
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    *Amini nawaambieni enyi Waswahili wachache mnaotawala; mnategemea kweli kuwa mtawaongoza Watanzania kwa lazima wakati wamepoteza matumaini, na mtegemee kuwa watasalia wamekaa kimya kwa amani na utulivu?* - Mwalimu J. K. Nyerere.

     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    hao ni watu wa kufanya kazi kulingana na kasi ya mkuu wao,akiwa active watachakarika,akiwa kilaza wanalala nae
     
Loading...