Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kuhusu sekretariti ya ajira naomba ufafanuzi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwinukai, Sep 23, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi ni vigezo gani zaidi ya maswali Sekretarieti wanaangalia katika kumpa mtu maksi ndani ya usaili?

    kipi ni kiwango cha kufaulu ndani ya sekretariti na ni kwa alama ngapi? ukiachana na alama za ushindani?

    kama umeitwa na sekretariti ya ajira sehemu mbili na ukafanya zote na ukafaulu je sekretariti ya ajira hufanyaje?

    Na inakuwaje inafika kipindi wanawaita watu kwenye usaili watu watatu nafasi moja halafu hawawachukui wote na baadaye wanatangaza upya? nini sababu zinazosababisha hili kutokea ?

    naomba majibu ya kina ndugu zangu
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmm hawa jamaa kwa uelewa wangu hawatabiriki ni kama mamlaka ya hali ya hewa Tanzania wanaweza kukuambia kuwa kutakuwa na vipindi vya ngurumo na mvua kubwa ukakuta siku hiyo jua linapuliza mapaka ukashangaa
     
  3. S

    Shuju Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu yangu kama alvosema mjib hoja hapo juu m ntajb kwann wanaita watatu af mnaachwa wote, inawezekana mnakuwa hamjafikia kiwango cha hyo sekta. bt kama ulfanya interview u2juze wanajamv 2nakuombea dua ufanikiwe mkuu
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakunaga vigezo zaidi ya maswali mkuu!, unaulizwa swali, kadri utakavyojibu ndivyo unavyopata alama

    kiwango cha chini yani pass mark ni 50. chini ya hapo hachukuliwi mtu. assume kwenye mtihani wa kwanza kapata 48, basi hapo ngoma INATANGAZWA UPYA!.

    sina uhakika na hili kama wana database inayoweza kuchuja mtu kama kapata nafasi mbili, hapa nadhani ukipata mara mbili kazi ni wewe mwenyewe utaamua uchukue ipi uache ipi!.

    hapo inaonyesha eidha wote hawakufika kwenye pass mark kama nilivyoeleza hapo juu au kwa ufupi wanakua hawajakidhi vigezo.
     
  5. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nakushukuru sana GP kwa majibu yako, lakini majibu haya yanapatikana wapi GP, au vyanzo vyako vya information ni wapi? Kama ni 50% Basi nitachomoa . Nakushukuru sana kwa majibu yako ya kina .
     
  6. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yap Shuju ni kweli Jmosi tulikuwa na interview pale Kigamboni za ustate Attorney niliulizwa maswali mengi sana more than 35 questions, ni mengi nilikosa lakini mengi zaidi nilipata so nilikuwa naomba mwongozo. Infact maswali si magumu kama ukipewa peni na karatasi coz utakuwa na mda wa kufikiria. Tatizo swali and then majority wanakuangalia wanataka ujibu so where challenge arise.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usihofu vyanzo vya taarifa!, hizi ni taarifa sahihi.
    na labda nikueleze kitu kingine muhimu, pass mark ni 50%, lakini inaweza ikatokea watu wamefaulu sana kwa kufungana, hapo pass mark hua inapanda!. na ratio ya kuchuja watu ni 1 kwa tatu. namaanisha kwa mfano nafasi ya kazi ni 4, then wakaaply watu 70, hapo mtaitwa wote 70 kufanya mtihani, lakini watachuja kupata watu 12 tu ili mkafanye oral interview. so wataangalia watu 12 wenye alama nyingi lakini wasivuke 50%.
    kuna kuchuja watu kwa aina tofauti, mfano wale wote watakaoenda bila vyeti halisi by default watakua wameondolewa!.
     
  8. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    stay blessed
     
  9. K

    Kikomelo Senior Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukipata sehemu mbili kwenye usahili wa awamu moja tuseme wa mwezi september, wanakupeleka sehemu uliyofaulu ya kwanza! kwa mfano tarehe 5 na 6 ufanye usail pale Hombolo na ufaulu then tarehe 10 na 11 ufanye usahili wa state attorney na ufaulu vile vile na tarehe 23 na 24 ufanye usahili TIA nako ufaulu pia. basi wanakuchagulia hombolo mana ndo ulipata pa kwanza! wanafanya hivyo kupunguza double allocation na kusaidia wale ambao hawana kazi wapate nao mana wewe unakuwa umeshapata! Nina ushahid wa ili nilisemalo!
     
  10. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    chanzo cha hari ni yeye
     
  11. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Stay blessed for ur help, wewe na GP Nadhani wengi tulikuwa hatujui haya,so tumepata watu wakutujulisha vizuri thanks
     
Loading...