Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kuhusu sekretariti ya ajira naomba ufafanuzi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwinukai, Sep 23, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi ni vigezo gani zaidi ya maswali Sekretarieti wanaangalia katika kumpa mtu maksi ndani ya usaili?

    kipi ni kiwango cha kufaulu ndani ya sekretariti na ni kwa alama ngapi? ukiachana na alama za ushindani?

    kama umeitwa na sekretariti ya ajira sehemu mbili na ukafanya zote na ukafaulu je sekretariti ya ajira hufanyaje?

    Na inakuwaje inafika kipindi wanawaita watu kwenye usaili watu watatu nafasi moja halafu hawawachukui wote na baadaye wanatangaza upya? nini sababu zinazosababisha hili kutokea ?
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kwenye toviti yao wameandika contact zao ,jaribu kuwapigia simu upate maelezo hapa ,hapa jf sidhani kama utapata majibu sahii sana
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...