Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali haya mwezi huu yanahitaji majibu toka kwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shukurani, Feb 26, 2008.

  1. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakaa na kufikiri sana kama hotuba ya JK mwezi huu itaweza kujibu maswali yetu yote muhimu ambayo yanahitaji majibu ya haraka. Tungependa kujua tume ya BOT imefikia wapi? Vipi kuhusu Attoney general,atawajibika lini? vipi kuhusu Hosea,amefikia wapi? Watuhumiwa wa Richmond,serikali inachukua hatua gani au imechukua hatua gani? Vipi kuhusu pesa tunazolipa serikali inachukua hatua gani? IPTL,Songa's na Downs vipi?
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    si kwa JK huyu! labda over night akili yake iwe imegeuzwa kwa miujiza.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Feb 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hivi Balali yuko wapi? nadhani ni Mtanzania mwenye furaha kupata wote wakati huu maana kwa karibu mwezi mzima fisadi numero uno amekuwa ni Lowassa; na sitashangaa siku chache zijazo Mwanyika naye atajiuzulu halafu tutamsahau Lowassa...!!
     
Loading...