Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali baada ya uchaguzi mdogo Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ulimakafu, Oct 4, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Pamoja na ushindi wa CCM huko Igunga,mimi nimebaki na maswali haya:
    1.Matumizi ya fedha yaliendana na taratibu za gharama za uchaguzi?
    2.Polisi na Usalama wa Taifa walitenda haki sawa?
    3.Viongozi wa kiserikali walioshiriki kampeni walitumia gharama na muda wa nani?
    4.Demokrasia ilitendeka?
    5.Ni kwa nini katika chaguzi watu chi ya 50% tu ndio wanajitokeza kupiga kura?
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Na hakika raslimali ziliteketea vilivyo
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Majibu ya maswali yote ni "HAPANA".
    Haya yote ni kutokana na ubovu wa katiba yetu.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    La katiba ni muhimu sana mkuu,ila jamaa wamekaa mkao wa kuichakachua.
     
Loading...