Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali 10 yanayonisumbua; sihitaji majibu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 4, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nawaza tu:(yote ni original)

    1. Mwanasiasa akianguka wakati wa uchaguzi ni vizuri kumuinua?

    2: Je fisadi ambaye ameamua kuokoka anaitwa Fisadi Mlokole?

    3: Kwanini unafikiri inaitwa Meremeta? kwa sababu iko gizani.

    4: Unajua ni kwanini ni vigumu kwa serikali kusimamia dhahabu yetu? Ni nzito!

    5: Unajua kwanini CCM imelea ufisadi nchini? kwa sababu ina walezi wake!

    6: Kwanini Naibu Spika akizungumza bungeni anaitwa naibu Spika? Kwa sababu hazungumzi sana!

    7: Wawekezaji wanaochukua faida yote kupelekwa kwao bado ni wawekezaji?

    8: Je Tanesco inaweza kukosa umeme?

    9: Mtu akiichafua serikali je inaweza kumsafisha?

    10:Wafanyabiashara weusi wanaitwa wafanyibiashara wazalendo, mafisadi weusi wanaitwaje?
     
    Last edited: Aug 4, 2009
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ha ha haaaaaaa, hii imenikumbusha wimbo wa Mr. Ebo wa Bado.
     
  3. b

    bnhai JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,669
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Namba 6 haijakaa sawa, imemlenga mtu binafsi, na haina maslahi kwa mjadala na taifa unless uprove jina la mtu lina uhusiano na viashiria mbalimbali vya nchi
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    ok let me think abt fixing that one.. thanks
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Ok nimeibadilisha.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,480
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Umejitahidi kuuuliza maswali machache mno naamini una mengi sana, labda tuanze kufikiri jinsi ambavyo ungeuliza!

    11. Kwani mtu akikusaidia kukupigia kampeni ya urais lazima umpe zawadi ya cheo? hata kama hafai?

    12. Kwani ni lazima kuukabali uwaziri au vyeo vingine mnavyopewa na rais ili hali ukijua huna vigezo na uwezo?
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    13. kwani nguvu ya kalam pekee inatosha kuleta mageuzi?
    14. kwa nini watu wanapigana 'vita' wakiwa exile?
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu, I feel like everyone is getting frustrated. But believe me, we will soon get there...!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bado kazi ngumu kwakweli.
     
  10. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    MKJJ,
    those qns could lead to another report if answered...namimi naongeza tu..
    1. kwani ni lazima ukiwa raisi mawaziri wawe washkaji zako??
    2. kwani Pinda alikuwa ni chaguo binafsi la JK? unajua chakuo lake??
    3. kwanini pesa za EPA zilipelekwa wizara ya kilimo?? unamjua waziri wake ni nani na mahusiano yake na JK..? unazani angefaa kuwa...???
    4. kwanini maraisi wetu huwaga mabubu?? hawezi kutoa kauli yoyote public,? hata wafanyakazi wakigoma...mbona wenzetu ambao hata ugomvi wa housegirl ukifika vyombo vya habari raisi atacomment...unakumbuka mlipuko wa mbagala..??
    5. kwanini viongozi ni wasaliti na wananchi wanaukubali uozo siku zote???
    6. kwanini kama tunahasiri hatuonyeshi hazarani?
    7. kwanini watanzania wameanza kuwa wadini, ni dalili gani?? chanzo ni nini??
    .....
    .....

    mi kwangu ni hayo tu...japo yapo mengi..?
    8. kwanini waendelee kuongoza japo wana kashfa za ufisadi??? nani anawalinda??
    9. kwanini viongozi hawapendi kujiuzuru wanapokuwa na makosa?? je ni system inayowalinda au anayetakiwa kuwawajibisha ni muungwana zaidi?
    10. je niini hatima ya Buzwagi? iptl?richmond? kagoda?radar?..........F****@#%^&**)(ck...
    11, je hii nchi ni yetu sote au kuna watu wameilisi kutoka kwa wazee wetu, wameachiwa waile peke yao???

    f^%*&K the qns keep coming....ngoja niache tu....i wish JK dies b4 2010...
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kazi ipo mwaka huu wajameni khaaaa.asante sana Mwanakijiji
     
  12. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mimi hunisumbua maswala ya imani zao:
    1. Viongozi wetu wanatoa wapi ujasiri kungia msikitini au kanisani kusali?
    2. Hivi sala zao inawezekana zinafanana kama matendo yao?
    3.Kwaninini pamoja na wadhfa na uwezo bado wengine wanaabudu uchawi?
    4. Hivi siinaweza kuwa hata kuuwawa Albino ni kwa sababu zao?
    5.Wanaficha vipi aibu zao vizuri namna hiyo?
    6. Inawezekana kweli kuwa Mwalimu aliwaasa msikubali, piga ua garagaza msikubali kutoka Ukulu ng'o?
    7. Itakapotokea wameondolewa wataenda kujificha wapi?
    8. Hivi hawaoni hata huzuni kulaza taifa zima gizani?
    9. Hizi ishara mbaya zinazowaandama pindi waingiapo Uongozi hawazielewi? Ziwa Victoria, Mabomu mbagala, ajali za ndege zinauwa waziri, ajali tata za magari zinauwa viongozi, helikopta zinakata vichwa vya wasaidizi nk nk?
    10. Pamoja na ubabe wote huo na ufisadi hawaoni aibu kuendelea kuomba omba?
     
Loading...