Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali 10 jk aliyoulizwa kwenye acount yake fb but hajatolea majibu mpk sasa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NYAGI DRY, Dec 8, 2011.

  1. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jakaya Kikwete Baadhi ya ujumbe/maoni toka
    kwenu: 1."Hello Rais wangu. Serikali
    kwa sasa sio sikivu tu bali
    imekuwa na upole uliopitiliza
    kiasi kwamba wanasiasa
    uchwara na wanaharakati
    uchwara wanaitumia nafasi hiyo vibaya.Serikali ikiendelea
    kuwa kimya katika hili ni
    hatari kwa mustakabali wa
    Taifa letu. Freedom of speech ni
    kubwa mno. Mungu ibariki
    Tanzania. Kazi njema." (Max) 2."Sometime people talk
    without thinking critically but I
    belive you are the best may God
    help you and our
    nation." (Mathew) 3."Posho za Wabunge toka
    70,000 TZS hadi 200,000TZS ni
    mzigo kwa wananchi, tafadhali
    simamia jambo hili mapema.
    Tuangalie na sisi waalimu pia.
    Hali yetu ni mbaya sana." (Salim) 4."Ajira baba, ajira. Elimu zetu
    hazitufundishi ujasiriamali.
    Tunamaliza masomo na kukosa
    ajira. Tumejazana mitaani.
    Tumia miaka iliyobaki
    kututatulia tatizo hili." (Gratian) 5."Hivi suala la umeme
    limefikia wapi? Ki ukweli
    naona wizara imeshindwa
    kupata ufumbuzi wa kudumu.
    Mbona tuko nyuma sana?
    Hakuna vyanzo vingine?" (Mabula) 6. "Mr. President, I am an
    engineer, have some ideas that
    can help in solving the
    electricity problem. How do I
    reach you?" (Sameer) 7."Mheshimiwa Rais pole na
    kazi. Hivi suala la Katiba
    limefikia wapi? Kwa nini
    tunahitaji Katiba mpya?
    Naomba usimamie utoaji wa
    elimu kuhusu Katiba. Nina wasiwasi wananchi
    tutaburuzwa na ninyi
    wachache, wanasiasa na
    wasomi katika suala la katiba,
    wengi hatujui nini kinaendelea.
    Asante." (Ibrahim) 8. "Tafadhali dhibiti uhuru wa
    kutoa maoni. Imekuwa too
    much sasa. Watu wanautumia
    vibaya. Ni hilo tu kwa
    leo." (Halima) 9."Mpango wa shule za kata
    unakosa waalimu makini na
    vifaa bora Mheshimiwa Rais,
    shule zipo sawa lakini je hizi
    changamoto za waalimu na
    vifaa zinakabiliwa kwa wakati?" (Sandra) 10. "Hallow Mr President, I
    should first congratulate you for
    using Facebook media, for this
    enables people to interact with
    you freely. The Legal and
    Human Rights centre have posted a video, depicting
    actions of police brutality in
    Iringa. I think the police
    involved should be brought to
    justice." (Abdallah)
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nasikia account sio yake bali kuna mtu anatumia alama ya kikwete kujitambulisha FB
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mambo ya teknolojia lolote linawezekana. kuna jamaa yangu mwingine wa huko huko Ikulu aliniambia Rais alifungua account FB lakini hana muda wa kuingia huko hivyo kuna watu wanacheza na akaunti yake pasipo yeye kufahamu kwa hiyo hata kinachoandikwa huko hakijui. wasiliana na invisible akupe namba ya JK ya mkononi inayotumika kwa wananchi au peleka maswali pale getini Ikulu wanapokea.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thread yako inachosha kuisoma haina mpangilio wa maswali kuanzia swali la kwanza na la mwisho huwezi kujua wapi swali moja linaanza na kuishia pengine ndio sababu hata majibu hayajapatikana kutoka kwa JK.
     
  5. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i doubt if huwa anamanage yeye hiyo account!!
     
  6. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Huyo Halima anayemwambia adhibiti uhuru wa kuongea nae ndio walewale ambao wanasababisha hii nchi haiendelei!
     
Loading...