Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masuala ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by riri88, Jul 23, 2010.

  1. r

    riri88 Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari gani?
    Mimi ni Irene, natoka Italy, Naples na nasoma kiswahili katika chuo kikuu.

    Lazima nisome kwa tasnifu na ningependa kuandika kuhusu maswala ya uchaguzi ujao na kufuata kampeni zima hadi uchaguzi wa Oktoba.
    Natafuta magazeti muhimu yenye fikra ya kisiasa tofauti, lakini ningependa kujua pia vijana wote wanavyowaza kuhusu maswala na wagombea..

    mnataka kunisaida??
    mnaweza kusema mnapendavyo na kuzungumza kuhusu suala muhimu kuliko kwenu... na mkitaka kunipa mashauri mengine kwa somo langu.

    asante sana,
    na samahani kwa kiswahili changu!:redface:



    Mabusu,
    Irene
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hi Irene,
    Asante kwe mabusu..:smile: Kiswahili chako si kibaya kama unavyodhani, binafsi nimefurahia kusikia kwamba unasoma Kiswahili Chuo Kikuu...

    Hakuna shaka,tutakupa msaada wowote unaotaka kuhusu lugha yetu tamu ya Kiswahili.

    Karibu jamvini....:smile:
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nakutakia mradi mwema.
    Je Wigo wa huu mradi utakuwa tanzania nzima au unapenda kupata taarifa za dar esalama tu ?

    We ukiwa na swali uliza tu hapa JF watakupa mchango.
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa Niaba ya JF Nzima. Asante kwa Mabusu
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    hakuna mtu anaitwa Irene katika chuo hicho ,uyu ni kibaka mwengine tu anabangaiza ?
     
  6. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa niaba ya wanachama wote wa JF, kwa heshima na taadhima, napenda kupokea Mabusu ya dada Irene kwa niaba ya wote humu ndani :)
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wewe una-authority gani ya kutuambia kuwa huyu binti hasomi katika chuo hicho, kwani wewe unasoma huko Italia? Mimi nimegoogle na nimepata jina lake kwenye orodha ya wanafunzi wanaosomea kiswahili huko!! Achana na ushambenga huo.
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    SIna authority yeyote ile ila nina haki ya kutoa maoni yangu vile nionavyo ,sasa wewe lkhali ndio utueleze una cheo gani cha kukataza watu hapa wasiseme au wasiandike vile waonavyo ndivyo ,kumbuka tu sijakataa kukosolewa ,zaidi kama ungedai ushahidi hapo ndio ingekuwa noma ,sasa wewe ulie guguli mbona hujaweka hiyo link ya kuwawezesha wengine kukonfirm kuwa huyo ni msomi katika chuo hicho ? Afu sijui unaelewa maana ya ushambenga au ni kutaka kujipendekeza kana kwamba nawe umo ni wale wale know too much without knowing anything just uvuvuzela !
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Enheeee yamefika huko? watu hamna uvumilivu! kama bulesi angekuwa karibu na monitor nakwambia ungelamba si kofi tu bali na ngumi.
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanapunguza stress za uchaguzi; presha inapanda na kushuka; nami pia ngoja tu nipokee busu la shauni la irene-tetetete
     
  11. r

    riri88 Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo! ningependa kupata mashauri kuhusu magazeti gani ni kuliko muhimu katika tanzania kwa kuelewa maswala gani yameandikwa kwa kampeni ya uchaguzi na habari zote zingeweza kunisaidia kuelewa wagombea wakuu...
    asante sana.
     
  12. r

    riri88 Member

    #12
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :smile:
     
  13. r

    riri88 Member

    #13
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani Mwiba, lakini sielewi mambo nyingine umeandikwa kwa hyvio sijui sababu hutaki mimi nisome katika chuo hicho...
    unataka kujua habari nyingine kuhusu mimi?niulize unachotaka... nipo!:smile:
     
  14. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Approach zako Mwiba katika suala hili si la kistaarabu.Nadhani una tatizo ingawa si kubwa sana.Usijali maana si la hospitali,litakwisha taratibu baada ya muda utajikuta unaweza kuuliza kwa kutulia na watu wakakuweka katika kundi la watu wa kawaida.Omba radhi kwa dhati utajikuta huru!
     
  15. r

    riri88 Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BASI...vyama vinazumgumza kuhusu masuala gani kwa kushinda uchaguzi?
     
Loading...