Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masuala 8 muhimu kuhusu umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zuia Sayayi, Jan 31, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    1.Hakuna mkakati wa dharura wa kuondoa tatizo siku za karibuni

    2.Serikali haijatambua Athari kubwa zinazosababishwa na Mgao

    3.Miez SITA ya mgao yaweza kuharibu uchumi wa miaka KUMI

    4.Miradi mikubwa ya gesi haina uhakika wa kutekelezeka

    5.Maelfu ya wananchi watajikuta wakipoteza ajira Viwandan

    6.Biashara ndogondogo na zile za kati nazo kuathirika zaidi

    7.Mapato ya Serikali kupitia mamlaka zake yaanza kupungua

    8.Viongozi wa juu wanaogopa kulisimamia kuogopa Kashfa

    the end.
     
Loading...