Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masters ya Tourism

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gracious86, May 29, 2011.

  1. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    heshma yenu wakuu! Naomba kuuliza kwenu wakuu kwamba ni chuo gani kinatoa masterz ya tourism kwa hapa tanzania. Asanteni,
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    jaribu kuangalia website ya sokoine university, nadhani nilishawahi kuona kitu kama hicho kwenye undergraduate courses. kama hawana, send inquiry, they might find a need to accommodate u. all the best
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante king'asti! Stay blessed!
     
Loading...