Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masters ya Kiswahili (fasihi), msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Butho Mtenzi, Jul 11, 2012.

  1. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesoma BAED (HIST NA KISWAHILI) Ila mastazi yangu nataka nifanye Kiswahili pekee anaefaham procidure zake naomba anisaidie na Chuo gani kinafaa
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tembelea UDSM utapata maelezo zaidi.
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee watu kama nyie ndio wazalendo wa kweli...kiswahili oyeeeeeeeeeeee!
     
  4. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakushukuruni Wakuu nitatembelea kujua mustakhabali wake! Ni lazima tudumishe Lugha yetu
     
  5. M

    MOI JOHN Senior Member

    #5
    Oct 26, 2014
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 145
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nami natafut ufumbuz wa swal hl. Nam napga BEDA (HIST as minor subject & KISW as major subject) lakn nataman kuja kuchukua M.A ya Kiswahl tu. Lakn n chuo gan kinatoa hii shahad ya uzaml ndo shda lakn 2tajua 2.

    KISWAHILI KITUKUZWE
     
  6. H

    Haludzedzele JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2014
    Joined: Nov 22, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    udsm pia ata udom
     
Loading...